Logo na Zephyrnet

Amincewa ta kai karar SEC akan Dokokin Ethereum - CryptoInfoNet

kwanan wata:

Fitaccen mai samar da fasahar software na web3 da blockchain, Consensys, ya ɗauki matakin shari'a a kan Hukumar Tsaro da Canjin (SEC) da kwamishinonin sa guda biyar don mayar da martani ga abin da ta ɗauka a matsayin tabbaci mara izini na iko akan Ethereum. A yau, Consensys ya ƙaddamar da ƙara a kan SEC tare da manufar kare Ethereum a matsayin muhimmin dandalin blockchain da kuma tabbatar da ci gaba da samun dama ga masu haɓakawa, mahalarta kasuwa, da cibiyoyi.

Shari'ar ta ba da cikakken bayani game da abubuwan da suka faru daban-daban na abin da Consensys ke gani a matsayin tsangwama mara izini kuma ba bisa ka'ida ba ta SEC a ƙoƙarin daidaita Ethereum ta hanyar aiwatar da ayyuka a kan Consensys da yiwuwar wasu ƙungiyoyi. Kamfanin yana neman sanarwar kotu da ke tabbatar da cewa Ethereum (ETH) ba tsaro ba ne kuma ya tabbatar da cewa duk wani bincike kan ConsenSys akan Ethereum da aka sanya shi a matsayin tsaro zai keta haƙƙin Ƙimar Kwaskwarima ta biyar da Dokar Gudanarwa.

Consensys kuma yana jayayya cewa sabis na MetaMask bai cancanci zama dillali ba a ƙarƙashin dokar tarayya kuma yana bin ƙa'idodin tsaro. Bugu da kari, kamfanin yana neman umarni don hana SEC yin bincike ko aiwatar da ayyukan da suka shafi MetaMask's Swaps ko Staking ayyuka.

Bayan samun sanarwar Wells daga SEC a ranar 10 ga Afrilu game da yuwuwar aiwatar da ayyukan da suka shafi shirin sa na MetaMask walat, Consensys ya musanta zargin yin aiki a matsayin dillali, yana mai bayyana cewa walat ɗin yana aiki kawai azaman hanyar sadarwa ba tare da riƙe kadarori na dijital na abokan ciniki ba ko gudanarwa. ma'amaloli.

Shari'ar ta nuna rashin daidaituwa tsakanin kulawar SEC a halin yanzu na Ethereum a matsayin tsaro da kuma yadda aka tsara ta a baya na cryptocurrency a matsayin kayayyaki. Consensys yana jayayya cewa ƙoƙarin SEC na baya-bayan nan don tabbatar da iko akan Ethereum ya saba wa daidaitattun tsarin ka'idoji wanda kamfanin ya yi aiki a ciki, mai yuwuwar keta haƙƙin sa.

Har ila yau, shari'ar ta jaddada mummunan tasiri na ayyukan SEC na iya haifar da hanyar sadarwa na Ethereum da Consensys, suna ambaton "manyan koyaswar tambayoyi" a matsayin wani muhimmin mahimmanci wajen kalubalantar cin zarafi na SEC. Wannan koyaswar, wacce hukuncin Kotun Koli ta kafa, ta hana masu kula da gwamnatin tarayya wuce gona da iri da aka ba su izini ba tare da sanarwar da ta dace ba.

Shari'ar ta yi nuni da hukunce-hukuncen kotuna da suka gabata a cikin rigingimun da suka shafi Terraform Labs da Coinbase, inda alƙalai suka ƙi ra'ayin cewa cryptocurrency ta faɗi ƙarƙashin wasu ƙa'idodin tsari. Consensys yana ba da shawara don bayyanawa da adalci a cikin tsarin tsarin da ke kewaye da Ethereum a cikin muhawarar da ke gudana tare da SEC.

Hanyoyin tushen

#Consensys #An shigar da #Lawsuit #SEC #Ethereum #Ka'ida

tabs_img

Sabbin Hankali

tabs_img