Logo na Zephyrnet

Yadda Ake Amfani da Alamomin Dijital Don Inganta Haɗin Ma'aikata Da Haɗin Kai

kwanan wata:

Alamar Dijital

Ɗauki alamar dijital, shigar Kitcast TV akan alamar ku da PC ɗin ku, kuma ku koyi yadda ake tsara abun ciki da aika saƙonnin kai tsaye ta tsarin. Yi wannan, kuma kuna iya samun alamun dijital masu aiki waɗanda ke ba ku damar sadarwa tare da ma'aikatan ku cikin sauƙi. Yi wannan, kuma zaku iya saita cibiyoyin sadarwa tare da ɗaruruwan alamun dijital da aka haɗa. Ko, za ku iya saita alamar guda ɗaya kuma ku sanya ta wani wuri mai mahimmanci ga ma'aikatan ku. Shigar da alamun dijital ku kuma za ku iya fara amfani da su don inganta halin ma'aikata da haɗin kai.

Sauya Wasiƙar Imel

Sanya alamar dijital a wuraren da ma'aikata ke taruwa, kamar wurin liyafar da suke buga ciki, da wuraren kanti. A kan allo, kuna nuna duk bayanan da kuke saba sanyawa a cikin wasiƙar imel. Kuna gaya musu game da abubuwan da ke tafe, game da ranar hutun su na wajibi, game da canje-canjen kasuwanci da sauransu. Maimakon ƙoƙarin tilasta wa mutane karanta wasiƙun labarai, kuna sanya bayanan akan alamun dijital kuma kuna aika musu imel. Ta wannan hanyar, mutane suna iya yin magana game da bayanin da ke kan alamun dijital kuma akwai ƙarancin damar da mutane za su rasa bayanai masu mahimmanci.

Haɗin kai akan Ayyuka cikin Sauƙi

Yin aiki tare da ƙungiyoyi daban-daban na iya zama da wahala. A matsayinka na mai haɗin kai, dole ne ka tsaya a kan abin da wasu mutane ke yi da abin da aka yi. Mutane suna buƙatar ci gaba da sabuntawa, amma yana da ban haushi don duba fuska daban-daban don ganin wanda ya yi abin. Madadin haka, kuna amfani da alamun dijital kuma kuna nuna wanda ya yi menene, wanda ya haskaka aikin da suka gama kuma wanda har yanzu yana nan. Ta haka ne, a duk lokacin da ƙungiyar ku ta duba, a duk lokacin da suka tashi don shiga banɗaki, za su iya gani da ido su ga wanda ke yin abin da kuma ci gaban da sauran ƙungiyar ke samu.

Nuna KPI ga Ma'aikata

Wannan ya zama ruwan dare gama gari a cibiyoyin kira kuma yanzu ya zama ruwan dare a cibiyoyin taɗi kai tsaye. Suna da manyan alluna a bango waɗanda ke nuna abubuwa kamar lokutan jiran kira, mutane a cikin layi da sauransu. Kamfanonin da suka fi sha'awar tallace-tallace za su sami manyan alamun dijital da ke nuna abubuwan da ake buƙatar sayar da su, kuma suna bayyana waɗanne samfurori, fakiti ko manufofi don canzawa zuwa lokacin da hannun jari ke raguwa ko babba (dangane da umarni). Irin waɗannan abubuwa suna faruwa a kowane nau'i na kamfanoni, tun daga masu haɓaka kwamfuta na indie zuwa ƙungiyoyi masu sayar da hannun jari kuma ana gaya musu su canza hankalinsu lokacin da wani jari ya ƙare, ya ragu, ko kuma ya kasa samar da riba mai kyau. 

Tsara Jadawalin Mutane A Fahimci

Sanya rota a kan jirgi bai dace da wasu kamfanoni ba, amma yana aiki sosai a cikin kamfanoni inda ƙananan ƙungiyoyi zasu yi aiki tare da raba ma'aikata. Samun damar ganin wanda ke aiki da kuma lokacin da suke aiki yana da matukar muhimmanci a cikin waɗannan yanayi. Bugu da ƙari, lokacin da kake amfani da alamun dijital, za ka iya sabunta jadawalin a cikin ainihin lokaci domin mutane su ci gaba da sabuntawa akan abubuwa kamar rashi mara shiri, shiga ma'aikatan wucin gadi da sauransu.

Ayyuka A cikin Logistics

Akwai wasu kamfanoni waɗanda ke jera bayanai masu ɗaukar lokaci akan alamun su na dijital ta yadda ƙungiyoyi daban-daban da abin ya shafa za su kasance tare da abubuwan da ya kamata su yi a kowane lokaci. Mafi kyawun misalan wannan suna tare da kamfanonin bayarwa da kayan aiki. Mutane suna gani a kan allunan lokacin da aka kammala wasu isar da kayayyaki, lokacin da suke kan hanya, da kuma lokacin da wa'adinsu ya cika. Wannan yana nufin cewa idan aka yi wa hukumar kallo da sauri, shugabannin ƙungiyar za su iya gaya wa ƙungiyarsu lokacin da za su iya yin hutu cikin gaggawa saboda watakila isar ya makara kuma ba a sa ran ƙarin minti 20 ba.

tabs_img

Sabbin Hankali

tabs_img