Logo na Zephyrnet

Tabbatar da tushen Amsterdam yana ɗaukar Yuro miliyan 1 don faɗaɗa maganin sawun yatsa mara ganuwa | EU-Farawa

kwanan wata:

tabbatar, Wani farawar hankali na wucin gadi wanda aka kafa a Amsterdam, kawai ya tara € 1 miliyan daga masu cin kasuwa na Serial Niels Bouwman da Chris Hall waɗanda suka yi zuba jari na mala'ika. Google ya kuma saka hannun jari a cikin Tabbatarwa kuma ya haɗa kamfanin a cikin Google don Farawa Shirin Cloud, wanda ya haifar da jimlar jarin Yuro miliyan 1.

Niels Bouwman, wanda ya kafa kuma tsohon Shugaba na Lytho, an nada shi a matsayin sabon Shugaba na Verify. Chris Hall, wanda aka sani da wanda ya kafa Bynder, ya shiga Hukumar Kula da Tabbatarwa. A halin yanzu, Hugo Smits, wanda ya kafa Verify kuma tsohon jagoran fasaha a Nintendo, zai ci gaba da kasancewa a kan jirgin a matsayin CTO.

Kamfanin AI na Amsterdam ya tabbatar da saka hannun jari don hayar ƙwararrun masu haɓaka AI da masana kimiyyar bayanai. Tabbatar da tsare-tsaren mayar da hankali kan faɗaɗa kai tsaye a cikin Turai a Amurka ta hanyar sadarwar abokan hulɗar tasha, wanda ya haɗa da Bynder da Lytho. Tabbatar da abokan cinikin farko sun haɗa da Vinci Energies, Jami'ar Erasmus, da ƙungiyar FNV ta ƙasar Holland.

An kafa shi a cikin 2022, Tabbatar yana son gina duniyar dijital da zaku iya amincewa da ita. Ya ƙirƙiri nasa algorithm AI wanda ke haɗa hoton yatsa marar ganuwa a cikin hotuna da bidiyo don cimma wannan. Wannan hoton yatsa yana ba da tabbacin sahihancin hoto ko bidiyo tare da tabbaci 100%. 

Wannan hoton yatsa marar ganuwa yana ba da damar gano fayilolin kafofin watsa labaru na dijital a ko'ina kan layi ta hanyar Verify's AI sa ido sabis. Wannan fasaha tana da aikace-aikace iri-iri, kamar yaƙi da labaran karya da keta haƙƙin mallaka da bambancewa tsakanin abubuwan da ɗan adam ke samarwa da AI.

Ta hanyar hanyoyin fasahar sa, Verify yana da niyyar kafa kanta a matsayin jagorar sahihancin dijital na duniya da ma'auni. 

Niels Bouwman, Shugaba na Verify, ya ce: “Kowace rana, sama da hotuna biliyan ashirin da takwas ake sakawa a Intanet, mafi yawansu ba za a iya gano su da kuma auna su ba. Lokacin da kungiya ta buga kadarori na gani na gani, ba za ta iya tantance ko ta samu shahararta ko kuma inda ta ƙare. Sakamakon haka, har yanzu ba a san tasirin tasirin waɗannan abubuwan gani ba. "

“Mai ƙirƙira abun ciki wanda ya sadaukar da hotuna marasa adadi na sa’o’i ba zai taɓa gano inda aka buga su ba. Ta hanyar amfani da fasahar mu, ƙungiyoyi da masu ƙirƙira suna samun cikakken bayyani game da tafiyar kadarorinsu na gani da bayyana yadda ake gane su. Manufarmu ita ce mu canza yanayin dijital zuwa yanayi mai amintacce, ”in ji Bouwman.

Wakilin Kwamitin Tabbatarwa Chris Hall yayi sharhi: “A ayyukana na baya, Label A da Bynder, mun fahimci mahimmancin sa ido kan yadda ake rarraba hotunan abokan cinikinmu. Da zarar hoto ya fito a cikin kafofin watsa labarun, zai iya yaduwa a duk intanet ba tare da izinin masu shi ko masu sana'a ba, yana haifar da batutuwa masu mahimmanci, kamar asarar kuɗi ko kuma mafi muni, lalacewar suna. Tare da basirar wucin gadi a kan haɓaka, bambancewa tsakanin abubuwan da mutum ya haifar da AI ya zama mahimmanci. Shi ya sa na saka hannun jari a cikin Tabbatarwa: don taimakawa masu ƙirƙira don samun dawo da iko akan abubuwan da suke gani."

- Talla
tabs_img

Sabbin Hankali

tabs_img