Logo na Zephyrnet

Buƙatar 3 Yana Samun Ingantattun Ingantattun Wuta & Sabbin Fasali

kwanan wata:

Sabunta software na Meta Quest v64 yana farawa.

Sigar 64 an mayar da hankali ne gaba ɗaya akan Quest 3, yana kawo ingantaccen ingancin wucewa, tallafin mic na waje, da yanayin kwance. Sabuntawa kuma yana sa ci gaba da simintin gyare-gyare lokacin da ka cire na'urar kai.

Kamar koyaushe, ku tuna cewa tsarin sabunta software na Quest yana “fitarwa” a hankali, don haka yana iya ɗaukar ƴan kwanaki ko ma fiye da mako guda don naúrar kai don samun sabuntawar Quest v64.

Ingantattun Ingantattun Canjin Kyamara

Haɓaka kanun labarai na v64 an inganta hanyar wucewa ta kyamara akan Quest 3.

Jim kadan bayan Quest 3 ya ƙaddamar da Meta CTO Andrew Bosworth ya ce wucewarsa zai inganta "cikin ladabi" akan lokaci tare da sabunta software, kuma v64 shine sabuntawa na farko don yin hakan.

Anan ga takamaiman abin da Meta ya inganta a cikin v64:

Ingantattun ƙuduri
Mun inganta ƙudurin da aka ɗauka don wucewa ta hanyar inganta bututun wucewa. Wannan yana sauƙaƙa wa masu amfani don ganin cikakkun bayanai da karanta ƙaramin rubutu a cikin duniyar gaske - kamar sanarwa akan allon wayar hannu.

Ingantattun ingancin hoto
Mun daidaita bututun sarrafa kyamara don inganta launi, fallasa, bambanci da kewayo mai ƙarfi a cikin wucewa. Wannan yana sa hanyar wucewar launi ta fi dacewa da ainihin duniya. Mun kuma rage hatsi (aka hayaniyar hoto) a cikin ƙananan yanayin haske wanda ke haifar da ƙarin ƙwarewar wucewa gabaɗaya a cikin kewayon yanayin haske.

UploadVR yayi kokarin v64 akan Quest 3 kuma yana iya tabbatar da tsayayyen kewayon da ikon bayyanawa an inganta su sosai, yana sauƙaƙa duba fuska ta zahiri kamar masu saka idanu da wayoyi. Hakanan an rage yawan hatsi. Koyaya, duk wannan yana zuwa ne akan farashin hoto mai duhu da ƙarancin ƙarfi. Abin sha'awa shine, wannan sabon saƙon wucewa, gami da duhu da ciniki mai ƙarfi, ya fi kusa da Apple Vision Pro's, kamar yadda muka lura. a cikin nazarin mu game da shi.

Abin da bai bayyana a fili ya canza ba shine muguwar juzu'i na juzu'i, babban sukar mu game da wucewar Quest 3 a cikin bita.

Taimakon Makarufan Waje

Lokacin da aka ƙaddamar da Quest 3 Na yi farin ciki da farko don amfani da shi akan mu Zazzage kwasfan VR na mako-mako amma ya sami makirufonsa yana da irin wannan bacin rai al'amarin popping plosive kamar yadda Quest Pro, don haka har yanzu ina amfani da Quest 2.

The v62 sabuntawa ya kawo wasu ingantuwa zuwa ingancin makirufo na Quest 3, gami da musamman ga batun plosives. Koyaya, na gwada kuma na gano har yanzu bai isa ba don saukar da VR, kuma har yanzu yana da kyau muni fiye da Quest 2.

Quest 3 Microphone Yana da Batun Buɗe iri ɗaya Kamar Quest Pro

Makarufin Quest 3 yana da batu mai ban haushi iri ɗaya kamar Quest Pro:

Sabuwar sabuntawa ta v64 tana ƙara ikon amfani da makirufo na waje akan Quest 3 ta tashar USB-C. Wannan na iya haɗawa da mic mai haɗin USB-C ko kowane mic ta hanyar adaftar USB-C. Muna shirin gwada wannan don Zazzagewar VR.

Yanayin Kwanciya

Siffar kanun labarai na v63 sabuntawa shine ƙari na yanayin kwanciya zuwa Quest 2 da Quest Pro, sabon fasalin gwaji da ake kira 'Yi amfani da apps yayin kwance'.

Lokacin da aka kunna shi, kwanan nan (riƙe maɓallin Oculus akan mai sarrafa dama ko yatsanka na dama zuwa babban yatsan ku) yayin kallon sama zaku kuma juya sararin daidaitawa na kama-da-wane 90 zuwa sama, yana ba ku damar amfani da kayan aikin VR masu zaune da wasanni a gado. .

Koyaya, babu shi akan Quest 3 sai yanzu. Sabunta v64 ya kawo wannan fasalin zuwa Quest 3. Meta CTO Andrew Bosworth a baya ya ce jinkirin kawo wannan zuwa Quest 3 yana da alaƙa da zaɓin saitin iyaka ta atomatik wanda ba ya cikin tsoffin na'urorin kai.

Ci gaba da yin Simintin gyare-gyare

A ƙarshe, v64 yana sa ƙaddamar da ra'ayin Quest ɗin ku zuwa na'urar waje ta ci gaba ko da an cire na'urar kai. A baya can, rafi zai yi baki. Wannan ya kamata ya hana al'amurran da suka shafi yanke rafi lokacin da kuka sake kunna naúrar kai.

tabs_img

Sabbin Hankali

tabs_img