Logo na Zephyrnet

Ƙarƙashin Ƙididdigar Platform Mendix Ya Bayyana Haɓaka Ƙarfafan Dandali don Tattalin Arzikin Dijital

kwanan wata:

At Duniyar Mendix 2021, wani kama-da-wane taro na low-coders, Mendix, Siemens kasuwanci da jagoran masana'antu a cikin ƙananan lambar haɓaka app don kasuwancin, sun bayyana abubuwan haɓakawa na "ƙarfi" na dandamali wanda zai "hanzarta samar da mafita mai mahimmanci ga tattalin arzikin dijital-farko," bisa ga sabuntawa da aka raba tare da CI.

Ingantattun abubuwan iyawa na Mendix dandali mara ƙarancin lamba “ƙarfafawa duk masu yin ƙira don tsara hanyoyin dabarun fasaha na gaba don kasuwancin ta hanyar gabatar da 'al'amuran kasuwanci,' sabbin saka hannun jari a cikin wucin gadi hankali ga duka masu yin da masu amfani da ƙarshen, da kuma ayyuka masu kyau na gaba da ayyukan aiki, "in ji sanarwar.

"Masu yin Mendix suna fuskantar matsin lamba don tafiya da sauri. Ko da bayan ɗaukar ƙananan lambar don haɓaka haɓakawa, ƙungiyoyi suna fuskantar ƙarin tsammanin isar da software, "a cewar Johan den Haan, CTO.

Johan ya kara da cewa alkiblar da suke bi tare da dandalin ita ce "canza masu yin su daga ko da yaushe rubuta software daga karce zuwa mafi saukin ganowa da haɗa bayanai da abubuwan da suke buƙata don haɗa mafita."

Data Hub 2.0 yana ƙara abubuwan kasuwanci a matsayin ɗan ƙasa na farko

Babban mahimmancin den Haan's Mendix Sanarwa na duniya shine "babban saiti na kayan haɓakawa ga Data Hub, wanda aka fara gabatar dashi a taron bara a matsayin 'ƙananan lambar don haɗin kai," sabuntawar ya bayyana yayin da ya kara da cewa sabbin ayyuka "yana faɗaɗa ikon dandamali don ganowa, ƙirƙira, da canza bayanai. daga kowane tsarin ko aikace-aikace."

Sanarwar ta kuma ambaci cewa ingantattun kasidar bayanai "yana sauƙaƙe haɗawa, tacewa, da kuma amfani da ɗimbin bayanai daga dandamali daban-daban, tafkunan bayanai, da wuraren ajiyar bayanai a duk faɗin yanayin kasuwancin."

Kamar yadda aka fada a cikin sakin:

"Wani mahimmin damar den Haan ya sanar shine gabatarwar abubuwan kasuwanci. A matsayin abubuwan da za a iya nema a cikin kas ɗin sa, za a haɓaka abubuwan kasuwanci zuwa na asali, abubuwan toshe-da-wasa waɗanda za a iya amfani da su a cikin Studio Pro a cikin kowane ƙirar aikace-aikacen. Ƙara abubuwan kasuwanci yana ba wa masu haɓaka Mendix damar isar da aikace-aikacen cikin sauƙi, musamman don lokuta masu amfani inda gamsuwar mai amfani ke da mahimmanci, kamar sabon abokin ciniki akan jirgin, sarrafa biyan kuɗi, da tikitin tallafi."

"Kasuwanci ne ke tafiyar da al'amura ta yanayi, tare da dubban muhimman abubuwan da ke faruwa a kullum," in ji Johan.

Johan ya kara da cewa cikakken ra'ayi game da abubuwan da suka faru na kasuwanci a cikin kasuwancin, tare da ikon sarrafawa da kuma haifar da aikace-aikacen da aka yi amfani da su, wani muhimmin bangare ne na sarrafa ayyukan kasuwanci a cikin "hakika" mai hankali.

Mendix ya kuma ƙaddamar da sabon tsarin haɗin kai don Data Hub wanda zai samar da hanyar haɗi zuwa kashe-shelf da tushen bayanan al'ada a cikin kasuwancin.

Maɓallai masu haɗin gwiwa "wanda den Haan ya haskaka sun haɗa da tushen bayanan gama gari a cikin masana'antu, kamar Dropbox, Slack, Microsoft Sharepoint da Dynamics, Twilio, da Salesforce," sanarwar ta lura yayin da ta kara da cewa "takamaiman haɗin gwiwar masana'antu don SAP da Siemens Teamcenter data kafofin ya kasance. sanar."

AI don haɓakawa da AI don aikace-aikace

Kamar yadda aka ambata a cikin sanarwar:

“Nuna ikon majagaba na Mendix low-code dandamali don haɓaka haɓaka aikace-aikacen cikin sauri, rana ta biyu na Mendix World ya nuna mahimman sanarwar guda biyu masu alaƙa da AI. Da farko, den Haan ya gabatar da bot na uku a cikin Mendix Assist suite: Page Bot."

Shafin Bot yana jagorantar injiniyoyin software wajen ƙirƙirar UI da UX, "bisa tsarin da aka koya daga ɗaruruwan miliyoyin wuraren bayanan da ba a san su ba ta masu haɓaka Mendix." Sabuntawar ta kuma ambata cewa wannan sabon ƙari ga Mendix Assist zai kasance a cikin Studio da Studio Pro, "yin ƙira na ainihin lokaci da shawarwarin salo don haɓaka tursasawa, ƙwarewar UI na darajar mabukaci wanda mafi kyawun ayyuka ke jagoranta."

Shafin Bot ya haɗu da "sauri, ingantaccen sigar Mendix Assist Logic Bot wanda ke ba da taimako na dabaru na gaba don masu haɓaka rubutun microflows, da Bot Performance wanda ke tabbatar da aikace-aikacen suna bin tsarin gine-ginen da ke haɓaka don aiki," sabuntawa ya lura.

Kamar yadda aka fada a cikin sanarwar:

"Don ƙungiyoyin da ke neman haɗa nau'ikan koyan injuna na al'ada cikin ƙa'idodin Mendix da suka haɓaka, den Haan ya kuma sanar da Kit ɗin Mendix Machine Learning (ML). Wannan mabuɗin iyawa ne lokacin da tsarin kasuwanci da gamsuwar mai amfani ya dogara da ƙirar koyon injin na musamman, kamar waɗanda ke aiwatar da saitin bayanan mallakar mallaka ko maɓalli na sigar al'ada."

Tare da Kit ɗin ML, Mendix zai kasance yana amfani da ƙarancin code's abstraction da aiki da kai zuwa ingantacciyar haɗaɗɗiyar haɗakar samfuran AI. Tsare nau'ikan hadaddun ayyuka na REST da APIs, ML Kit "yana goyan bayan ja-da-saukar nau'ikan koyon inji, tare da fassarar atomatik da aiwatarwa."

Johan ya kara da cewa hada kayan aikin da aka gina masu manufa, masu dacewa "sun zama masu sauki ga masu haɓakawa, kuma aikace-aikacen da kansu suna ba da ƙarin ƙima ga masu amfani da ƙarshe."

Smart AppServices suna jagorantar sabon motsi na iyawa mai hankali

Kamar yadda aka bayyana a cikin sabuntawa:

"Ƙaddamar da Mendix ga ƙirƙira ya ta'allaka ne akan ingantacciyar sarrafa kansa ya wuce ikon dandamali kawai. A matsayin wani ɓangare na manyan saka hannun jari a cikin yanayin muhalli, Mendix ya kuma ba da sanarwar sabon rukunin Smart AppServices wanda ke ba masu haɓakawa farkon farawa a haɗa hadaddun aikace-aikace.

Waɗannan sabis ɗin suna ba da ƙwaƙƙwaran tushe don daidaita ayyukan kasuwanci, tare da iyawa "wanda ke tattare da kama bayanan daftarin aiki (misali, daftarin aiki da rasidu), ayyukan fahimi (misali, harshe da gano ji), da saƙon (misali, imel da Ƙungiyoyin Microsoft). ”

Ayyukan AppServices suna da sassauƙa da damar samun dama waɗanda za a iya amfani da su "don tsawaita aikace-aikacen da ake da su, haɓaka hanyoyin da aka samu ta wurin Kasuwar Mendix, ko kuma a matsayin sabis ɗin da aka tura tare da ƙaramin aikace-aikacen bakin ciki kawai," sanarwar ta bayyana.

Don ƙarfafa ikon ƙungiyar don samar da aiki da kai na fasaha, Mendix ya kuma ba da sanarwar sabbin samfuran gudanawar aiki "don hanyoyin kasuwanci waɗanda aka ƙirƙira don amfani dasu tare da Editan Aiki na Mendix a zaman wani ɓangare na kowane aikace-aikacen Mendix."

Kamar yadda aka ambata a cikin sabuntawa:

"Tare da gudanawar aiki don ayyukan kasuwanci na gama gari a cikin HR, kuɗi, da tallace-tallace, an tsara waɗannan samfuran don ƙara ƙarfafa masu amfani da kasuwanci don shiga cikin haɓaka software wanda ke ba su damar yin ayyukansu a cikin wannan yanayin dijital-farko."

Johan ya ce:

"Haɓaka haɓaka mai ƙarfi da aka yi zuwa saurin dandamali na ƙananan lambar lambar Mendix da sauƙaƙe tsarin gina hanyoyin samar da hankali ga ƙungiyoyi, yayin da ke sauƙaƙe sauye-sauye zuwa abin da manazarta ke bayyana a matsayin 'kasuwanci mai haɗawa.' A taƙaice, ana ba wa masu ƙirƙira ikon haɓaka haɓakar hanyoyin magance su ta hanyar gina tushen mafi kyawun ayyuka da ake da su kuma a shirye don amfani da su a cikin aikace-aikacen su. ”

PlatoAi. Shafin yanar gizo3. Plarfafa Sirrin Bayanai.
Danna nan don samun dama.

Source: https://www.crowdfundinsider.com/2021/09/180106-low-code-platform-mendix-reveals-platform-enhancements-for-digital-economy/

tabs_img

Sabbin Hankali

tabs_img

Mu Tattauna Tare

Sannu dai! Yaya zan iya taimaka ma ku?