Logo na Zephyrnet

Manyan 6 Net 90 Dillalai don Gina Kasuwancin Kasuwanci a 2024

kwanan wata:

Ko da yake suna da wahalar samu fiye da takwarorinsu na 30 da net 60, asusun 90 na asusun kasuwanci ne na tsawon lokaci wanda zai iya taimaka wa kasuwancin su inganta darajar su a idon masu zuba jari, masu sayarwa, da masu ruwa da tsaki. Yawancin dillalai suna ba da sharuɗɗan 90 ne kawai a wasu yanayi, galibi suna dogaro ga hukumomin bayar da rahoton kiredit na waje don tabbatar da ƙimar kuɗin abokin ciniki.

Tun da net 90 asusu na iya jin ɗan wahala da farko, muna nan don mu kware labulen. Bari mu tantance abin da net 90 ke nufi, tattauna yadda shugabannin kasuwanci za su iya tabbatar da waɗannan yarjejeniyoyin, kuma mu tattara jerin masu siye 90 waɗanda ke aiki yanzu.

Menene Net 90?

Idan kuna tambaya, “Ok, menene is net 90? to kun kasance a daidai wurin. Net 90 yana nufin sharuɗɗan biyan kuɗi da wani takamaiman mai siyarwa ke bayarwa. Idan mai sayarwa mai siyar da 90 ne, suna ba da damar wasu abokan ciniki su biya daftari a cikin kwanakin kalanda 90 na karɓar daftarin da aka faɗi - ba tare da riba ba. Net 90 dillalai ne da yawa fiye da net 30 ko net 60 dillalai saboda jiran kwanaki 90 don samun biya bayan gudanar da kaya ko ayyuka ba wani zaɓi ga kowane kasuwanci.

Masu tallace-tallace 90 na yau da kullun sun zama ruwan dare a wasu masana'antu - kamar tallace-tallace ko gini - amma ba a cikin wasu ba. Hakanan yana da sauƙi ga manyan masana'antu su goyi bayan sharuɗɗan 90 fiye da yadda yake ga ƙananan 'yan kasuwa. Tun da manyan dillalai yawanci suna da ƙarin kuɗi a hannu da abokan ciniki iri-iri, tazarar kwanaki 90 tsakanin samar da kayayyaki da samun biyan kuɗi ba ta da wahala a rufe ta kuɗi.

Amintaccen asusun 90 tare da dillalai, komai girman ko masana'antar kasuwancin ku - nasara ce. Ya ce dillalan suna da kwarin gwiwa kan iyawar ku na biyan bashin kasuwanci, suna ba ku damar shiga cikin abin da ke ainihin sabon “layin bashi.” Ƙarin kari na asusun 90 na yanar gizo shine yawancin dillalai suna ba da rahoton waɗannan asusun zuwa manyan ofisoshin bashi, don haka idan kun biya daftarin ku akan lokaci, ƙimar kuɗin kasuwancin ku yana samun haɓaka.

Samun Sharuɗɗan Sharuɗɗa 90 Ba tare da Makin Kiredit na Kasuwanci ba

Yawancin dillalai ba za su shiga cikin asusun kasuwanci na 90 ba sai dai idan sun tabbata cewa abokin ciniki zai iya kuma zai biya daftarin su akan lokaci. Don samun wannan tabbacin, za su duba ƙimar ƙimar wannan kasuwancin. Ga sababbin kasuwancin, duk da haka, gina makin kiredit na kasuwanci na iya zama ƙalubale da farko. Daidai ne da ƙimar kiredit na sirri - dole ne ku sami bashi don gina shi, amma ba wanda yake so ya ba ku damar samun bashi sai dai idan kuna da maki. 

Kasuwancin da ba su da makin kiredit na kasuwanci na iya zama su fara ƙanana kuma su yi aiki har zuwa ƙa'idodin biyan kuɗi 90. Wataƙila farawa tare da sharuɗɗan biyan kuɗi 30 da farko, sannan bayan watanni ko shekaru na nuna abin dogaro ayyukan da za a iya biyan asusu, waɗannan dillalan za su yarda da dogon sharuɗɗa, suna ba da tagogi na kwanaki 60 ko 90 don biyan kuɗi. Ƙirƙirar dangantakar dillalai mai ƙarfi - kuma sarrafa su da kyau - yana da mahimmanci idan samun sharuɗɗan 90 shine makasudin.

Yadda ake Gina Makin Kiredit na Kasuwanci Ta Amfani da Kiredit 90 na Net

Da zarar asusun 90 na yanar gizo yana aiki, ya zama kayan aiki da 'yan kasuwa za su iya amfani da su don gina makin kiredit na kasuwanci. Tun da yawancin dillalai 90 suna ba da rahoton asusun kasuwanci zuwa ofisoshin bashi kamar Dun & Bradstreet, Kasuwancin Ƙwararru, Kasuwancin Equifax, da Creditsafe, kowane abokin ciniki na kasuwanci za a sanya lamba a cikin waɗancan ofisoshin, yana mai sauƙaƙa don lura da jujjuyawar ƙimar ƙimar kasuwanci. 

Kamar dai yadda kasuwanci zai iya tara makin darajar kasuwancinsa ta hanyar rashin biyan kuɗi, yana iya haɓaka ƙimar ƙimar ta ta hanyar ɗaukar nauyin kuɗi da biyan kuɗi akan lokaci. Bugu da ƙari, yi tunani game da shi ta hanyar ruwan tabarau na kuɗi na sirri - mutanen da ke biyan bashin katin kiredit daga kowane sake zagayowar suna da babban kiredit, koda kuwa suna amfani da katunan kuɗi fiye da wanda ya yi jinkirin biyan kuɗi kuma yana ci gaba da haɓaka katin su. Shugabannin kasuwanci kawai suna buƙatar biyan kuɗi akan lokaci kuma su biya daftari lokacin da ya dace, kuma za su ga ƙimar ƙimar kasuwancin su ta hauhawa.

Net 30 vs. Net 60 vs. Net 90

Lokacin neman dillalai 90, zaku iya lura da wasu dillalai suna ba da asusu 30 ko net 60. Ainihin, net 30, net 60, da net 90 duk suna kama da juna; Babban bambanci shine tsawon lokacin da taga biyan kuɗi ga kowane daftari. Net 30 asusu ba da damar abokan ciniki taga kwanaki 30 don cika biyan kuɗin daftari, yayin da asusun 60 na yanar gizo ke ba da kwanaki 60, kuma asusun 90 na yanar gizo yana ba da – kun zato - kwanaki 90.

Wani babban bambanci tsakanin nau'ikan asusun kasuwanci guda uku shine sauƙin shiga su. Net 30 asusu sun fi sauƙi don amintattu, kuma wasu dillalai suna amfani da sharuɗɗan 30 kai tsaye zuwa duk sabbin asusun abokin ciniki. Masu siyar da yanar gizo 60 sun ɗan fi ƙarfin lokacin amincewa da sabbin abokan ciniki don waɗannan sharuɗɗan, amma ana samun dama ga masu farawa da ƙananan kasuwanci. Net 90 sharuddan ne mafi wuya a samu; net 90 dillalai ba su da yawa, kuma ƙananan ƴan kasuwa musamman suna da wahalar samun waɗannan kwangilolin.

Yadda Manyan Kasuwancin Kasuwancin Kasuwanci ke Aiki

Ma'aikatan bashi da aka jera a sama suna buga rahoton bureau na kuɗi cewa masu siyarwa, masu saka hannun jari, masu fafatawa, da masu ba da bashi za su iya amfani da su don tantance wasu abokan ciniki ko asusu. Ofisoshin suna tattara bayanan kamfani lokacin da kasuwanci yayi rajista da su. Bayan samar da Lambar Shaida ta Ma'aikata (EIN) da sauran bayanan kasuwanci, ana ba wa kasuwancin wata lamba ta musamman a cikin tsarin ofishin bashi.

Lokacin da dillalai ke yin rajistan kiredit akan sabon abokin ciniki - wanda galibi ana yin sa lokacin yanke shawarar wane nau'in sharuɗɗan biyan kuɗi don baiwa abokin ciniki - dillalai na iya duba kasuwancin tare da kowane ofisoshi na bashi. Tare da rahotannin da aka bayar, masu siyarwa za su iya samun ra'ayi game da ƙimar kiredit na kasuwanci, ba su damar yanke shawara mai fa'ida kafin shiga kowane takamaiman kasuwancin kasuwanci tare da su.

Bi da bi, dillalai sai bayar da rahoton kowane abokin ciniki ta tarihi na biyan bashin bureaus, taimaka musu rike da cikakken database na kasuwanci kiredit maki domin tunani. Rahoton bashi na kasuwanci da waɗannan ofisoshin suka ƙirƙira sun ƙunshi maki ƙima na kasuwanci, iyakoki da aka ba da shawarar, da ƙimar kasuwanci.

Mafi kyawun 90 Dillalai

Shirya don fara gina darajar kasuwanci? Duba waɗannan zaɓuɓɓukan net na dillalai 90:

Lenovo Net 90 Accounts

Tare da kwamfyutocin 2-in-1 da gina-in-naku kwamfyutocin, Lenovo yana sauƙaƙa wa kamfanoni don samar da hanyoyin fasaha na musamman ga ma'aikatansu. Ga kasuwancin da suka yi aiki na shekaru biyu ko fiye, suna da ma'aikata goma ko fiye, kuma suna cikin Amurka, ana ba da sharuɗɗan biyan kuɗi 90. Lenovo yana gudanar da bincike na kiredit na kasuwanci, don haka ba tare da amintaccen matsayin kiredit ba, kasuwancin bazai cancanci ba. 

Dell Net 90 Accounts

Wani mai ba da wutar lantarki, Dell yana da kayan aiki da yawa da kayan ofis waɗanda abokan cinikin kasuwanci ke amfani da su yau da kullun. Masu amfani da kasuwanci ma suna iya samun sabar da wuraren aiki don faɗaɗa ayyukansu. Baya ga net ɗin sharuɗɗan 90, Dell yana da zaɓin kiredit na kasuwanci. Bayar da kasuwanci layin bashi mai jujjuyawa wanda baya samun riba muddin aka biya ma'auni a cikin kwanaki 90 don takamaiman abubuwa.

Bzaar Net 90 Accounts

Don shagunan bulo da turmi, Bzaar dillali ne na kan layi wanda ke ba masu siye damar gwada samfuran kafin su biya su. Tare da taga biyan kuɗi na kwanaki 90, abokan ciniki za su iya gwada kayan ado, kayan adon, ko wasu kayan aikin fasaha da suka saya kafin su kashe kuɗin. Ga 'yan kasuwa, wannan babban labari ne - idan samfurin ba ya aiki kamar yadda ake tsammani, za a sami ƙarancin nauyin kuɗi mai alaƙa da shi.  

Quill Net Accounts 90

Quill yana ƙaddamar da asusun 90 ga 'yan kasuwa, yana ba da ƙarin sharuɗɗan biyan kuɗi akan nau'ikan kayan ofis, gami da kayan rubutu, kayan lantarki, kayan daki, da mahimman kayan ɗakin hutu. Wannan cikakkiyar sadaukarwar samfurin yana tabbatar da cewa 'yan kasuwa za su iya samun damar duk abin da suke buƙata don kula da ayyukansu yayin da suke amfana daga zaɓuɓɓukan biyan kuɗi masu sassauƙa.

Wise Net 90 Accounts

Hikima, a baya "TransferWise," shine hanyar biyan kuɗi don musayar kuɗi na duniya da kasuwancin kuɗi da yawa. Aika kuɗi a duniya ya fi araha tare da Hikima fiye da sauran bankunan, kuma kudaden da ake amfani da su sun fi bayyane. Kuma tare da asusu 90 don kasuwanci, kuma? Babu komai sai labari mai dadi anan. Idan kuna buƙatar ƙarin cikakkun bayanai kan sarrafa kuɗin duniya, wannan babban karatu ne.

Yi biyayya Kasuwanci Net Accounts 90

Talla yana ɗaya daga cikin mahimman bambance-bambance tsakanin ƙananan kasuwancin da suka gaza da ƙananan kasuwancin da ke bunƙasa. Tare da Kasuwancin Obey, farawa da ƙananan 'yan kasuwa za su iya shiga cikin albarkatun talla. Komai daga ƙirar tambari da sarrafa kafofin watsa labarun ana iya samun dama ta hanyar sabis na ginin kasuwancin Obey. Don $98 kowace wata, masu amfani za su iya siyan layin kasuwanci na 90. Akwai iyaka na $7,500, amma babu rajistan kiredit ko wasu cancantar da ake buƙata don samun damar wannan sabis ɗin.

Gina Kiredit, Tsaya Yanzu akan Biyan Kuɗi, Haɓaka Kasuwancin ku

Ga sababbin masu kasuwanci da 'yan kasuwa, wani lokaci yana iya jin kamar ƙungiyoyin da aka kafa sun yi la'akari da shi idan ya zo ga abubuwa kamar kimar kasuwanci da kasuwanci. zabin mai siyarwa. Amma gaskiyar ita ce, kowane shugaban kasuwanci yana koyo yayin da suke tafiya, yana amfani da albarkatun da yawa gwargwadon abin da za su iya samu, kuma yana koyo daga wadanda ke kewaye da su. Don haka, duk inda kasuwanci yake a cikin tafiyarsa, gina darajar kasuwanci da kuma ci gaba da zamani kan biyan kuɗi da wajibai duka biyun suna da girma. kayayyakin aiki, domin girma.

Yi amfani da jerin masu siye 90 idan kuna neman wurin fara gina ƙira. Sa'an nan, lokaci ya yi da za a haɓaka wasan da za a iya biyan kuɗin asusun ku. Da software kamar Nanonets, za ku iya motsawa cikin rana da sanin cewa ba za ku taɓa yin latti a kan biyan kuɗi ba kuma cewa ba komai sai rahotannin ofishin kiredit masu kyau a nan gaba. Tare da amincewar daftari ta atomatik, ginannen ciki na ciki controls, da sifofin biyan kuɗi na lantarki, yana da wuya a yi rikici.

Mafi kyawun sashi? Nanonets baya tsayawa a sarrafa biyan kuɗi da sarrafa daftari - yana da damar yin hakan sarrafa asusun ku da ake biya gaba ɗaya.  

tabs_img

Sabbin Hankali

tabs_img