Logo na Zephyrnet

Rukunin Fintech na gaba yana buɗe Farmakin Ma'adinan Crypto na tushen Paraguay

kwanan wata:

Future Fintech Group Inc. - mai haɓaka aikace-aikacen blockchain da mai ba da sabis na fintech - ya ƙare gina sabon ma'adinan crypto tsakiya a ƙasar Paraguay ta Kudancin Amirka.

Ƙungiyar Fintech ta gaba tana ba da Hanya zuwa Kayan aikin ma'adinan Crypto na Paraguay

Xu Kai - mataimakin shugaban Future Fintech blockchain division - ya bayyana a cikin wata hira:

Na yi matukar farin ciki da cewa gonar mu ta FTFT Paraguay ma'adinai cryptocurrency ta yi nasarar tura rukunin farko na injunan hakar ma'adinai. Kashi na farko na aikin da ake sa ran kammalawa a shekarar 2023, shi ne gina wasu matsakaitan gonakin hakar ma'adinai guda biyu na megawatt 15 kowanne domin samun karfin sarrafa akalla 30MW. Matakin aikin mu na biyu, wanda ake sa ran kammalawa a cikin 2024 da 2025, yana nufin 100MW na sarrafa wutar lantarki.

Ya ci gaba da cewa:

Farmakin hakar ma'adinan cryptocurrency na FTFT a arewa maso yammacin Ohio ya fara fara aiki a farkon Oktoba 2022, kuma ana sa ran aikin Ohio zai tura kusan 12,000 S19 Antminers kuma ya ɗauki kusan 1.3 EH / s na ikon zanta bayan kammala lokaci na ɗaya na aikin. Domin sabon aikin a Paraguay, muna amfani da dorewa sabunta makamashi don bunkasa cryptocurrency hakar gonaki ya zama eco-friendly da kuma tabbatar da in mun gwada da low dorewa aiki halin kaka, yayin da muka kuma jajirce wajen bunkasa ma'adinai gonaki a kan wani tsada-tasiri akai. Mun yi imanin cewa zuba jarinmu a masana'antar hakar ma'adinan cryptocurrency za ta haifar da ingantaccen ikon sarrafa hash, wanda zai haifar da sakamako mai kyau ga masu hannun jarinmu.

Ana zargin cibiyar hakar ma'adinan da karfin karfin megawatt uku. Hakanan yana iya ɗaukar injunan hakar ma'adanai daban-daban har 900. A yanzu, akwai kusan kwantena na ma'adinai na crypto ta hannu guda huɗu waɗanda ke tallafawa rigs da yawa a lokaci guda. Hakanan akwai kwandon kulawa guda ɗaya. An kammala gwajin wutar lantarki na farko na rukunin farko na injunan Antminer a cikin kwanakin ƙarshe na Disamba 2022. Daga nan, injin ɗin ya fara aiki da fitar da sabbin raka'a na BTC daga blockchain.

Ɗaya daga cikin manyan ma'aikatan ma'adinan ma'adinai - da na crypto ma'adinai a Paraguay - shine ana amfani da wutar lantarki don sarrafa injinan. Wannan tabbas zai sa mutane da yawa masu jin daɗin rayuwa farin ciki idan aka yi la'akari da yawan kuzarin bitcoin da ma'adinan crypto da ake zargin yin amfani da su. Ta hanyar nisantar daidaitattun wutar lantarki da albarkatun mai, wurin hakar ma'adinai na iya kiyaye tsabtar muhalli yayin da har yanzu ke samun raka'a na crypto da yake buƙatar ci gaba da kasuwanci.

Amfani da Makamashi Mai Yawa

adadi da yawa - ciki har da Elon Musk na SpaceX da Tesla suna - sun yi Allah wadai da hakar ma'adinan crypto a baya saboda zargin sanya yanayin duniya cikin hadari.

Future Fintech Group ya ce ba wai kawai sabon kasuwancinsa yana buɗe kofofin tattalin arziki masu ƙarfi ga Paraguay ba, har ma yana shiga cikin ƙarfin kuɗin ƙasar kuma zai ba mazauna da mazauna da yawa ayyukan yi.

Tags: Mining Crypto, Future FinTech Group, Paraguay

tabs_img

Sabbin Hankali

tabs_img