Logo na Zephyrnet

Ethereum ETF Har yanzu Yana yiwuwa Ko da SEC yana ɗaukan ETH Tsaro: BlackRock Shugaba - Ba a kwance ba

kwanan wata:

BlackRock's Larry Fink har yanzu yana da kyakkyawan fata game da damar mai sarrafa kadara na jera ether ETF koda kuwa SEC ta ɗauki kadarar a matsayin tsaro.

Shugaban BlackRock Larry Fink ya ce bai yi tunanin naɗin ETH na tsaro zai shafi yuwuwar samun amincewar tabo ether ETF ba.

Shutterstock

An buga Maris 28, 2024 a 3:30 na safe EST.

BlackRock, babban manajan kadari a duniya, yana farawa mai ƙarfi tare da asusun musayar musayar bitcoin (ETF), wanda ke ciniki tun 11 ga Janairu, da ma sabon asusun tokenized na Ethereum, wanda ya ga mahimmanci. ajiya tun lokacin da aka ƙaddamar da shi a makon da ya gabata. 

BlackRock's spot bitcoin ETF, iShares Bitcoin Trust (IBIT), yanzu ya ƙare $ 17 biliyan a cikin kadarorin da ke ƙarƙashin gudanarwa, kuma a halin yanzu na kuɗin shiga cikin asusun, yana kan hanya don ƙetare Greyscale Investments' flagship bitcoin asusun-juya ETF, da Grayscale Bitcoin Trust (GBTC), cikin sharuddan jimlar bitcoin hannun jari.

A halin yanzu, BlackRock USD Institutional Digital Liquidity Fund wanda aka ƙaddamar a ranar Larabar da ta gabata, a ƙarƙashin alamar "BUIDL," ya yi kusan dala miliyan 245 na alamun BUIDL a cikin mako guda, bisa ga bayanan blockchain daga Etherscan. Akwai masu riƙe bakwai na waɗannan alamun BUIDL, dandamali na kadari na ainihi (RWA) shine mafi girman mai riƙe da shi. an ajiye $95 miliyan ga asusun. BUIDL yana ba wa masu riƙon haske ga alamar taskokin Amurka da yarjejeniyoyin ajiyar kuɗi, yana ba su albarkatu daga kaddarorin da ke ƙasa. 

Har ila yau, kamfanin ya nemi yin lissafin wuri Ethereum ETF, bisa yarda daga Hukumar Tsaro da Canjin Amurka (SEC), kuma Shugaba Larry Fink yana da kyakkyawan fata game da yiwuwar wannan amincewar ta zo, duk da haka. saukar da shi tsammanin daga mahalarta kasuwar, gami da Bloomberg ETF manazarci Eric Balchunas.  

A cikin wata hira da Fox Business a ranar Laraba, an tambayi Fink kan ko BlackRock na iya har yanzu jera ETF na tushen ether idan SEC ta ɗauka cewa tsaro ne kuma ya amsa "Ina tsammanin haka."

Shugaban ya kuma kara da cewa ba ya "tunanin cewa nadi zai zama mai lalacewa."

Makon da ya gabata, Fortune ruwaito cewa SEC ta fara bincikar Ethereum Foundation jim kaɗan bayan blockchain ɗinsa ya canza zuwa ƙirar yarjejeniya ta hujja.

tabs_img

Sabbin Hankali

tabs_img