Logo na Zephyrnet

CoinQuora's Top 10 Alkawari tsabar kudi a 2021

kwanan wata:

coinquora

CoinQuora gabatar da shawararsa 10 mafi kyawun tsabar kudi a cikin 2021. Wannan shekara ta kasance yanayi mai albarka, musamman ga CoinQuora yayin da muke aiki don faɗaɗa fayil ɗin mu a cikin sararin crypto.

 Ba za a taɓa barin fatanmu ba, maimakon haka, muna fatan haɓaka tare da masu karatunmu sama da miliyan tare da shawarwarinmu. 10 mafi kyawun tsabar kudi a cikin 2021. Muna tunanin iri ɗaya da ku. Koyaya, mun fahimci cewa crypto/coins sune tushen rayuwar sararin samaniya.

 Tare da wannan, CoinQuora yana fatan zama canjin da muke fatan gani a cikin duniyar crypto tare da ku kuma ku fito tare da launuka masu tashi. Yawancin tsabar tsabar crypto sun nuna bayyanar ban mamaki a wannan kakar amma ba za a iya ƙididdige ayyukan wasu ta kowace hanya ba.

Yanzu, ba tare da ƙarin jin daɗi ba, haɗa ni don tattauna batun, CoinQuora's Manyan tsabar kudi 10 masu Alƙawari a cikin 2021 kasa. Tunatarwa, bai kamata a ɗauki wannan matsayi azaman shawara na saka hannun jari ba. Madadin haka, wannan labarin ya wanzu ne kawai don ilmantarwa da sanarwa game da manyan tsabar kudi 10 masu ban sha'awa a cikin 2021 daga namu ra'ayin.

Jerin Manyan 10 Masu Alƙawari a cikin 2021

1. Shiba Inu (SHIB)

 Na farko a jerinmu na Top 10 Promising Coins, wannan shekara ita ce Shiba inu. Tare da irinsu Babban tashin hankali na SHIB da riko a kasuwa, ko shakka babu ya hango wuri na farko. Daga babu inda SHIB ya fara a matsayin wasa a Twitter. Daga nan, ya samu kwarin gwiwa daga manyan mutane da dama da suka hada da Shugaba na Tesla Elon Musk. An fara jin Shiba a farkon wannan shekarar.

 A cikin wannan shekara, farashin SHIB yana canza hannayensu akan sifilin sa don yanayin ban mamaki mai ban sha'awa da matsayi mai rikodin rikodi. A zahiri, crypto yanzu sabuwar barazana ce ga sauran manyan kadarori na dijital da suka hada da kudin flagship a kasuwa, Ethereum (ETH).

 A halin yanzu, SHIB shine 13th mafi girma na crypto a duniya tare da ƙimar kofa na sama da dala biliyan 20 babban jarin kasuwa dangane da mafi yawan abubuwan da ake magana da kuma sa ido kan farashi CoinMarketCap. Yana ciniki a $0.0000338, sama da 14.39%, a lokacin rubuce-rubuce.

2. Polygon (MATIC)

 Polygon's MATIC yana cikin mafi ƙarfi cryptos tare da gagarumin aiki a wannan shekara. An ji kasancewarsa da kyau a cikin kasuwar crypto kamar yadda rana ba za ta wuce ba tare da jin labarai game da Polygon ba.

 Tare da wannan, yawancin ayyukan fintech sun nuna wa Polygon ƙauna mai girma ta hanyar ɗaukar ayyukan sa akan hanyar sadarwar su. Ba wannan kadai ba, amma Polygon ya kasance an ba da rahoton zama wani ɓangare na abokan hamayyar Ethereum (ETH) a cikin sararin samaniyar crypto. A lokacin latsawa, yana ciniki a kan dala 2.50 tare da babban kasuwa na sama da dala biliyan 18. Wannan bincike ya sanya alamar MATIC ta zama 14th mafi girma a cikin crypto a duniya.

3. Fantom (FTM)

 Babu shakka game da aikin Fantom (FTM) a wannan shekara. Babu wata masifa da ta lalata ci gabanta a kasuwa. Farashin alamar FTM ya cika da farin ciki, musamman daga membobin al'umma.

 Crypto ɗin ya ƙirƙira kyakkyawan hangen nesa kamar wanda ba a taɓa gani ba tare da haɓakar farashi mai ƙima. Ba tare da ƙari ba, alamar FTM ta mamaye wuri mai tursasawa akan jerin mu a wannan shekara. Godiya ga ayyukan da ba a taɓa ganin baya ba.

 Farashin Fantom (FTM). ciniki a cikin kewayon $2.18 a lokacin rubutawa. Hakanan, ƙimar kasuwancin sa ya fi dala biliyan 5, matsayin matsayi na 34th mafi girma na crypto a duniya akan CoinMarketCap. Menene ƙari, crypto ɗin kore ne, mai nuna alama cewa ƙila crypto ɗin yana shirin yin hauka.

4. Ƙarancin Axie (AXS)

 Gaskiyar magana, ba za mu iya bayyana namu ba Manyan tsabar kudi 10 masu Alƙawari a cikin 2021 ba tare da ware ba Finarshen Axie (AXS). Tare da wasannin blockchain akan tafiya, Axie Infinity ya tsiro da babbar hanyar mai amfani, ƙiftawar ido kawai.

 Bugu da ƙari, ta sami damar buga nasarorin da ta samu saboda yadda ta yi alkawarin ba da ƙarin fa'idodi da ƙarfafawa yayin buga wasan. Yana da daraja ambaton cewa, a cikin wasannin tushen blockchain data kasance, Axie Infinity ya yi girma tare da yuwuwar girma. Wasan yana ba 'yan wasa damar yin yaƙi, tattara, da gina masarauta na dijital don dabbobin su.

 Bugu da ƙari, wasan yana ba da damar ƴan wasa da masu riƙe da shi su shiga, shiga cikin ƙuri'un mulki da kuma neman lada. Farashin AXS yana kan $104.99 tare da sama da dala biliyan 6 na kasuwa, yana matsayi na 30 a duniya.

5. Sandbox (SAND)

 Tun da aka kafa a 2011, da Sandbox Alamar bai yi bayyanar da kyau fiye da yadda ya kasance a cikin 2021. Wannan yana nuna cewa wannan shekara ta nuna lokacin wadata da yanayi na SAND token.

Bugu da ƙari, crypto na iya ƙara yin la'akari da matsayin farashinsa a kasuwa. Tare da manyan ci gaban sa, SAND token yana cinikin $6.35 a lokacin latsawa. Har ila yau, yana da fiye da dala biliyan 5 kasuwa akan CoinMarketCap.

6. Yearn.finance (YFI)

YFI shine kudin asali a cikin Shekaru.finance yanayin muhalli. Yana da alhakin duk zuwa-da-daga na ma'amaloli a cikin yanayin yanayin. Alamu sun bunƙasa a wannan shekara tare da kyakkyawan aiki. Yana cinikin akan farashi mai kyau na $30,582.88 tare da ƙimar babban kasuwa fiye da dala biliyan 1. Yana matsayi a matsayin 90th mafi girma na crypto a duniya.

7. XinFin XDC Network (XDC)

Wannan crypto ya zo tare da aiki mai ban mamaki, wannan 2021. XDC Network yana ɗaya daga cikin hanyoyin sadarwa mafi girma cikin sauri a cikin 2021, tare da sabbin ayyuka da yawa da aka tura, al'ummomi masu aiki da haɗin gwiwa masu ban sha'awa.

Sauƙaƙan kayan aikin haɓakawa da sabon DEX da aka gina don alamun XRC20 da aka tura akan hanyar sadarwa ta XDC wasu dalilai ne na haɓaka haɓakawa akan hanyar sadarwa ta XDC. Bugu da ƙari, haɓakar kayan aiki ya haifar da kasuwa don ƙara haɓakawa da sababbin musayar XDC.

Jerin musayar ya girma sosai a wannan shekara don XDC. Cibiyar sadarwa ta XinFin XDC ta zama mafi girma na 83 a duniya. A lokacin rubuce-rubuce, yana ciniki a $0.09993 tare da babban kasuwa na $1,232,649,552.08.

Kuɗi na Kasuwanci, Remittance, dandamali na NFT, Ma'ajiya Mai Rarraba, Imel Mai Rarraba, Cikakken kadarorin da ke goyan bayan Stable tsabar kudi, Blockchain Oracles don Kwangilolin Smart Hybrid da haɓaka sabbin ayyuka akan hanyar sadarwa ta XDC suna nuna alamun bugu na 2022.

8. Solana (SOL)

Duk hannu don Solana (SOL) a cikin kasuwa. SOL ya ba da aikin almubazzaranci a cikin 2021. A zahiri, SOL mai fafatawa ne kai tsaye ga Ethereum. Ayyukan farashin su suna gwagwarmaya, watakila wannan shekara. Solana ya samar da ra'ayi mai ban mamaki a jere a wannan shekara.

 Alamar SOL yanzu ita ce 5th mafi girma na cryptocurrency a duniya. Al'ummarta suna yaba shi akan faranti na azurfa saboda yadda take kiyaye farashinta da darajarta. Tare da kyakkyawar ido, masu amfani da shi suna tsammanin Solana zai wuce Ethereum a cikin shekara mai zuwa.

9. Luna Coin (LUNA)

 Ofaya daga cikin mafi yuwuwar cryptos akan jerinmu a wannan shekara shine LUNA Coin (LUNA). LUNA farashi na tarihi domin 2022 jeri daga $104.91 zuwa $150.08. A halin yanzu, yana ciniki a $0.00839 akan CoinMarketCap.

10.
Zubar (AVAX)

 Ƙarshe amma mafi ƙanƙanta a jerinmu shine Zubar (AVAX). Alamar tana matsayin matsayi na 11 mafi girma na cryptocurrency a duniya. Godiya ga riƙon tushen mai amfani da al'umma.

Kamfanin Coinsmart. Beste Bitcoin-Börse a cikin Europa
Source: https://coinquora.com/coinquora-top-10-promising-coins-in-2021/

tabs_img

Sabbin Hankali

tabs_img