Logo na Zephyrnet

Cameyo & Dito Form Alliance don Isar da Amintaccen Sifili na Ƙarshe-zuwa-Ƙarshe…

kwanan wata:

Hoton da ke nuna tsarin Cameyo zuwa tsaro na Zero Trust don wuraren aiki na dijital

"Ta hanyar cire rikitattun kayan aikin da ba su da tsaro da ke da alaƙa da VDI da kuma kawar da buƙatun tabbatarwa da sarrafa tsarin aiki, Cameyo da Dito suna gabatar da ingantacciyar hanya ga 'Cloud PCs'." - Mark Bowker, Babban Manazarci a Ƙungiyar Dabarun Kasuwanci (ESG).

Don taimakawa ƙungiyoyi masu girma dabam su kare kariya daga karuwar hare-haren da ake kaiwa ma'aikatan nesa & matasan, Cameo da kuma Yatsa sun yi haɗin gwiwa don sadar da ƙarshen-zuwa-ƙarshen tsaro na Zero Trust wanda ke ba da amintattun wuraren aiki a cikin Google Cloud.

Cameyo shine kawai dandamalin Isar da Aikace-aikacen Virtual na asali (VAD) wanda aka gina daga ƙasa tare da ƙirar tsaro ta Zero Trust a tushe. Kuma fiye da shekaru goma Dito ya kasance Abokin Tsaro na Dabarun Google, kuma ɗaya daga cikin tsiran abokan hulɗar Google Cloud a duniya waɗanda ke da Ƙwarewar Tsaro ta Google. Tare, abokan haɗin gwiwar suna ba ƙungiyoyin cikakken bayani na tsaro na Zero Trust wanda ke rufe kowane fanni na fasaha da aiki. Cameyo & Dito yana bawa ƙungiyoyi damar samar da kwamfutocin Cloud ga mutanensu amintaccen aiki daga ko'ina yayin da suke hana barazanar haɗari, gami da na waje, na ciki, suna, da tsari.

"Yawancin kungiyoyi suna gwagwarmaya don kare kwamfyutocin su, kwamfyutocin kwamfyutoci, sabobin, da sauran kayan aikin daga saurin karuwar hare-haren ƙeta, da farko saboda akwai hanyoyi da yawa don miyagu don samun damar shiga," in ji Mark Bowker, Babban Manazarci a Ƙungiyar Dabarun Kasuwanci. (ESG). "Cameyo da Dito suna magance wannan ta hanyar jujjuya tsohon ra'ayi na kwamfyutocin kwamfyuta a kansa. Ta hanyar cire rikitattun abubuwan more rayuwa da rashin tsaro da ke da alaƙa da VDI da kawar da buƙatu don amintattu da sarrafa tsarin aiki, Cameyo da Dito suna gabatar da ingantacciyar hanyar kula da 'Cloud PCs'."

Maimakon ɗaukar tebur na Windows na gargajiya da motsa shi (da duk batutuwan sa) zuwa gajimare, Cameyo da Dito suna ba ƙungiyoyi damar samarwa mutanensu mafi sauƙi, mafi sauƙi, kuma mafi amintaccen Cloud PC don duk aikace-aikace da bayanai. suna bukatar su zama masu amfani. Masu amfani suna samun damar yin amfani da tebur / wurin aiki ba na tushen Windows ba kuma suna iya samun damar duk aikace-aikacen su - gami da Windows, na ciki, da aikace-aikacen SaaS - kai tsaye daga mai binciken ba tare da ɗayan waɗannan ƙa'idodin da ke buƙatar shigar da sarrafa su a cikin gida ba.

Haɗin Cameyo's ultra-amintaccen Cloud PC da Dito's Google Cloud bayarwa yana ba da tsaro na Zero Trust na ƙarshe zuwa ƙarshe wanda ya haɗa da:

  • Cikakken Keɓewa - Babu na'urori (har da na'urorin sarrafawa) da aka taɓa amincewa da su saboda waɗannan na'urorin za a iya lalata su. Cameyo & Dito suna ba masu amfani amintaccen damar yin amfani da ƙa'idodin da suke buƙata don haɓaka aiki yayin samar da cikakkiyar keɓewa tsakanin na'urori da hanyar sadarwa/data ƙungiyar su.
  • Rarraba – Da zarar masu amfani sun kasance cikin zama, an raba wannan zaman daga cibiyoyin sadarwar abokan ciniki da bayanan don tabbatar da rabuwa mai gudana.
  • Rigakafin Motsi na Lantarki - Ko da a yanayin da na'urar ke da kayan fansa ko malware, malware ba zai iya isa ga cibiyar sadarwa/data na ƙungiyar abokin ciniki ba, haka kuma malware akan tsarin su ba zai iya isa ga tsarin Cameyo & Dito ba.
  • Koyaushe-Kan Kulawa & Tabbatarwa - Cameyo yana amfani da sabobin da ba na dindindin ba, don haka ana goge duk bayanan mai amfani na abokin ciniki daga sabar duk lokacin da mai amfani ya fita.
  • Mafi Karancin Gata - Tare da Cameyo & Dito duk zirga-zirga an ɓoye su kuma ana isar da ƙa'idodi daga amintaccen mai bincike na HTML5, yana raba na'urar mai amfani da hanyar sadarwar kamfani da kuma kawar da buƙatar VPNs. Masu amfani kuma ba su iya samun dama ga gatan gudanarwa, saituna, da fayiloli.
  • Identity & Access Management - Cameyo & Dito haɗe tare da abokin ciniki Single Sign On (SSO), da Multi-Factor Authentication (MFA) da suka kafa tare da su SSO shafi Cameyo & Dito.

“Rikice-rikice makiyin tsaro ne. Ko kun damu game da laifuffukan yanar gizo da suka haɗa da phishing, bayan gida, al'amurran riga-kafi/malware, hare-haren RDP, hare-haren ƙarfi, hana keta bayanan ko - mafi kusantar - duk abubuwan da ke sama, kuna buƙatar mafitacin amintaccen sifili na ƙarshe zuwa ƙarshe wanda zai rage. hadaddun don ƙara tsaro, "in ji Andrew Miller, Co-Founder & Shugaba na Cameyo. "Cameyo ya dade yana samar da mafi sauƙi & amintaccen dandamali na Isar da App na Virtual (VAD) don isar da ingantaccen ƙwarewar tebur na tushen girgije ba tare da lamuran tsaro na kwamfutocin Windows ba. Tare da Dito muna ba ƙungiyoyin kantin-tsaya guda ɗaya don haɗaɗɗen PC na Cloud da gaske tare da tsaro na Zero Trust mara iyaka."

"Kowa yana tunanin tsaro a yanzu yayin da yawancin ma'aikata ke ci gaba da kasancewa a nesa kuma dole ne kamfanoni su sake tunani game da tsaron bayanansu da fasaha. Dito ya kasance a sahun gaba na wannan tunda yana ɗaya daga cikin ƙwararrun mu kuma mun daɗe muna aiwatar da dandamali na Google's Cloud da aikace-aikacen Workspace fiye da kowa kawai, "in ji Richard Foltak, Babban Mataimakin Shugaban kasa, CISO, kuma Shugaban Cloud a. Dito. “Haɗa cikakkiyar tsarin Dito ga tsaro na Google Cloud tare da dandamalin Cameyo nasara ce ga abokan cinikinmu da abokan haɗin gwiwarmu saboda yana ba da mafita mai wayo ga ɗayan manyan matsalolin tsaro. Muna rufe waje, na ciki, suna, da ka'idoji a duk ayyukan tsaro namu. Yanzu, muna da ingantaccen dandamali na VAD wanda ke canza wasan gaba ɗaya. "

Availability

Haɗin gwiwar Cameyo & Dito yana samuwa nan take. Don ganin fa'idodin tsaro na Zero Trust don mahallin ku, yi littafin demo anan.

Game da Cameyo

Cameyo shine amintaccen dandamali na Isar da Aikace-aikacen Virtual (VAD) don kowane Wurin Aiki na Dijital. Cameyo yana ba da amintaccen, mai sauƙi, sassauƙa, da ingantaccen Cloud PC mafita don isar da duk aikace-aikacenku - gadon Windows, gidan yanar gizo na ciki, da SaaS - zuwa kowace na'ura daga mai binciken ba tare da buƙatar gadon kwamfyutocin Virtual ko VPNs ba. Ta hanyar baiwa ƙungiyoyi damar samar wa mutanensu amintacciyar dama ga ƙa'idodin kasuwanci masu mahimmanci waɗanda suke buƙata don ci gaba da haɓakawa daga ko'ina, Cameyo yana taimakawa yin aiki mai nisa / haɗaka, aiki. Daruruwan kamfanoni da kungiyoyi a duk masana'antu suna amfani da Cameyo don isar da mahimman aikace-aikacen kasuwanci ga ɗaruruwan dubban masu amfani a duk duniya. Tun daga watan Disamba na 2021, Cameyo yana da Makin Ƙaddamarwa na Net (NPS) na +83 tare da masu cin zarafi - 100% na abokan ciniki masu amsawa zasu ba da shawarar Cameyo ga takwarorinsu. Don ƙarin koyo, ziyarci cameyo.com.

Game da Dito

Dito babban mai ba da damar girgije ne na duniya, mai cikakken sabis na Google wanda ke yin canje-canje a kusa da cikakke gwargwadon yiwuwa. Muna fitar da sabbin abubuwa, muna ba da damar canji, kuma mafi mahimmanci, muna canza masana'antu. Tun daga 2008, mun taimaka wa dubban kungiyoyi su canza yadda suke kasuwanci ta hanyar amfani da fasahar girgije mai wayo (Google Cloud, Chrome, Workspace, Maps, da ƙari). Muna yin mafarki a cikin bayanai, mai da hankali kan aiki, magance matsaloli, da damuwa kan cikakkun bayanai - dukkan mu 100+. Daga dakunan gwaje-gwaje na kan layi zuwa ƙididdigar tsaro, daga turawar gajimare zuwa haɓaka ƙa'idodi, muna ƙirƙiri m, mafita mai dorewa. Ƙara koyo a ditoweb.com [ditoweb.com __title__ ditoweb.com].

Share labarin a kan kafofin watsa labarai ko imel:

tabs_img

Sabbin Hankali

tabs_img