Logo na Zephyrnet

Nasihu guda 11 don Samun Mafi kyawun ROI akan Tallafin Ayyukanku

kwanan wata:

tare da SaaStr shekara-shekara 2021 yanzu saura wata guda kawai, kuma daya daga cikin abubuwan da suka faru na IRL na farko a wani lokaci - muna samun tambayoyi da yawa daga masu tallafawa suna son sanin yadda ake samun mafi kyawun ROI daga nasu kunshin tallafi. Don haka mun kai ga kaɗan daga cikin masu ba da tallafin mu waɗanda suka murƙushe shi gaba ɗaya a Shekarar 2015-2020 don koyon abin da ya yi musu aiki. Ba da shawararsu kuma ku kalli bututun ku na girma!

San burin ku & sadar da su ga ƙungiyar ku.

Booth Salesloft a SaaStr Annual 2017

1. Fahimci gaba yadda za ku auna nasarar tallafin ku. Shin za a duba a rumfar? Yawan tarurrukan da aka saita tare da masu yiwuwa? Abincin dare ko abubuwan da aka gudanar a wajen taron? Da zarar kuna da hangen nesa ɗaya don ma'aunan da suka fi mahimmanci, zaku iya tara ƙungiyar kuma ku tsara shirin taron ku daidai. 

2. Idan kuna ɗaukar ƙungiyar ku, yi taron safe na yau da kullun. Bari ƙungiyar ta zagaya kuma kowacce ta faɗi babban abin da suka fi haskakawa daga makon da ya gabata da abin da suke shirin aiwatarwa a yau. Shirya sautin kuka na mintuna 2 don samun ƙungiyar akan lokaci har tsawon yini. Niyya koyaushe yana da kyau fiye da jujjuya shi. 

Samun laser-mai da hankali kan tarurrukan da kuke son tsarawa.

3. Kafa manufa don adadin tarurrukan da kuke son tsarawa zuwa karshen taron. Sannan fara bincika jerin masu tallafawa a kan rukunin yanar gizon kuma duba tashoshin kafofin watsa labarun, yin amfani da hashtag na taron don gano wanda ke magana game da taron kuma fara tattaunawar. Kasance da niyya aLeadGenius rumfa a SaaStr Annual 2017

gudanar da tarurrukan da aka saita kafin ku isa ranar buɗewa. 

4. Yi alƙawarin tsara jadawalin tarurrukan bayan taron yayin tattaunawar. Ba shi da fa'ida yin taɗi da tafiya tare da katin kasuwanci da alƙawarin bibiyar mako mai zuwa. Rabauki wayarku, buɗe kalandarku kuma saita taron daidai sannan can. 

5. Yi la'akari da yin ajiyar abincin dare na 1-2 kawai idan kun haɗu da masu yiwuwa ko abokan cinikin da ba su da shirin abincin dare bayan sa'a. Za ku riga kuna da ajiyar abincin dare da shirin wasa don gayyatar su zuwa ƙaramin abincin dare inda ba za ku iya saka hannun jari a cikinsu kawai ba; saurari abubuwan da suka samu tare da kamfanin ku/samfur, amma koya game da wasu ƙalubalen su na kwanan nan. 

6. Don masu farawa da masu siyar da matakin farko, shirya jadawalin aƙalla tarurruka huɗu tare da mutanen da ba za ku haɗa da su ba. Ba ku san wanda ke zuwa ba? BS. An jera kowane mai magana da tallafawa.

Nasihu mai dabara: aika imel ga mai magana da kuke son saduwa da shi. Faɗa musu cewa za ku kasance a wurin taron kuma ku yi musu tambaya. Lokacin da Tambaya da Amsoshi suka zo, zama na farko da za ku yi tambayar sannan ku girgiza musu hannu bayan. Bayyana darajar ƙimar ku tare da ƙaramin buƙata. Yawancin yakamata su yaba da hayaniyar. 

7. Ku ɗan ɗan ɓata lokaci don nazarin ajanda da jerin masu magana. Shiga cikin batutuwan su kuma sanya jerin zaman da suka yi daidai da filin sha'awar ku da layin aikin ku. Raba kan zamantakewar manyan tarurrukan da zaku halarta kuma me yasa. Tashi zuwa zaman da wuri kuma ku zauna a gaba don yin hulɗa da mai magana yayin zaman; yi tambayoyi masu ma'ana kuma ku kasance masu niyya game da shiga tare da mai magana bayan zaman. 

An yi aikin booth daidai…

8. Idan kuna ba da swag, kada ku mai da hankali kan kanku. Sanya shi kan abokin cinikin ku da jarumai masu hasashe. Salesloft yayi tafiya mai nisa lokacin da suka canza t-shirts waɗanda suka ce "SalesLoft" tare da waɗanda suka ce "Mai ruwan sama" & "Talla Nerd". Abokan ciniki suna son wakiltar mafi kyawun kawukansu, ba naku ba.

9. Kada kawai ku sa t-shirt a wurin taron. Yana da kyau a ranar Litinin bazuwar

dare ko a TechStars da YC, amma wannan shine SaaS. An canza wasan a cikin software na kasuwanci. Haɗa abubuwa tare da kayan adon ku kuma wasu daga cikin ƙwararrun za su zubar da jini a cikin kasuwancin ku. Idan kuna kan mataki, sanya sutura. Bambanci yana ciki. Bayan an faɗi haka, shekara ta 2021 tana waje + Buɗewar iska, don haka kawai a wannan shekara, takalman takalmi, gajerun aiki, da T-shirt mai kyau na iya zama hanyar tafiya!

10. Tabbatar ginawa & wadatar da jerin sunayen masu tallafawa ku. Sau da yawa mafi kyawun tsammanin ku, abokan hulɗa na gaba, da lambobin sadarwa daidai suke a ƙasa!

Kada ku busa ta a biye!

11. Keɓance imel ɗin taron ku kuma sanya su akan lokaci. Ana barin wa'azin bayan taron a hannun SDRs ko kuma an tsara shi zuwa fashewar abubuwa. A SaaStr a bara, LeadGenius ya sami nasarar aika imel zuwa ƙarshen ranar 1st haɗe tare da keɓance imel tare da mahallin muhalli na duniya. Misali: a bara tana kumbura a kan bene na 2, don haka a cikin bibiyar su, sun yi magana game da ƙarfin ƙarfin zafin don yin taɗi. Imel ɗin su ya yi fice saboda mahallin.

Kuma ƙarin fa'ida ga masu tallafawa da masu halarta:

12. Wataƙila SaaStr shine mafi girman taro na 'yan kasuwa na SaaS da' yan jari hujja na kamfani. A zahiri ba ku taɓa sanin wanda ke tsaye kusa da ku ba a Starbucks ko hawa a gefen ku a ɗakin hawan otal. Ka bar kanka a buɗe don faruwa. 

Godiya mai yawa ga waɗanda suka ƙaddamar da koyaswar su don wannan jagorar; mafi yawan shawarwarin da ke sama zance ne kai tsaye, kuma ba za mu iya ƙirƙirar jagora ba tare da ku!


An buga Agusta 28, 2021

PlatoAi. Shafin yanar gizo3. Plarfafa Sirrin Bayanai.
Danna nan don samun dama.

Source: https://www.saastr.com/11-tips-to-get-the-best-roi-on-your-event-sponsorships/

tabs_img

Sabbin Hankali

tabs_img