Logo na Zephyrnet

Goalsetter Ya Haɓaka $9.6M don Kawo Ilimin Kuɗi Tsakanin Iyalai zuwa Gaban Gaba Ta Bankuna, Ƙungiyoyin Lamuni, da Manajan Arziki

kwanan wata:

Adadin jihohi a yanzu suna buƙatar aikin kwasa-kwasan ilimin kuɗi a matsayin abin da ake buƙata don kammala karatun digiri ga ɗaliban makarantar sakandare. Wannan amincewa yana nuna mahimmancin ba da mahimman ƙwarewar rayuwa masu alaƙa da tsara kasafin kuɗi, tanadi, saka hannun jari, da kula da bashi. Yayin da makarantu ke ƙoƙarin haɗa wannan darasi, cibiyoyin kuɗi suna da sha'awar haɓaka ƙwarewar kuɗi a tsakanin dangin abokan cinikin su. Goalsetter dandamali ne na karatun kuɗi na B2B don cibiyoyin kuɗi, manajojin dukiya, da ƙungiyoyin kuɗi waɗanda ke ba ɗaliban K-12 da danginsu damar ƙarin koyo game da kuɗin ku na sirri ta hanyar shiga da dacewa da shekaru. Tsarin karatun da ya lashe lambar yabo ta dandalin ya haɗu da abubuwa na wasan kwaikwayo, GIFs, da abubuwan da suka shafi al'adun gargajiya don haɓaka haɗin kai mai ma'ana. Goalsetter ya ƙirƙira dabarun haɗin gwiwa tare da manyan masu ba da sabis na kuɗi don baiwa abokan cinikinsu mafita ta hanyar banki na matasa masu launin fari. Kamfanin a halin yanzu yana ba da asusun ajiyar kuɗi da kuma kashe kayan aikin gudanarwa tare da tsare-tsare don haɗa ƙarin damar yin banki kai tsaye a cikin dandamali, yana haɓaka ƙaƙƙarfan dangantakarsa da cibiyoyin kuɗi da ƙungiyoyin bashi.
Tsakar Gida
mun hadu da Goalsetter Founder da Shugaba Tanya Van Kotun don ƙarin koyo game da kasuwancin, tsare-tsaren dabarun kamfanin, sabon zagaye na kudade, wanda ya kawo jimlar kuɗin da kamfanin ya tara zuwa $ 39.7M, da ƙari, da ƙari…

Wanene masu saka hannun jari kuma nawa kuka haɓaka?

Wannan sabon zagaye na Goalsetter shine tsawo na Series A kuma wata ƙungiya ce ta jagoranta Edward Jones da MassMutual ta hanyar Kudin hannun jari MM Catalyst Fund. Series A masu zuba jari Fiserv, Webster Bank, Seae Ventures, Astia Asusun, da Asusun Haɗin gwiwa don Birnin New York sun kuma halarci zagayen tare da sabbin masu zuba jari Ƙungiyar Reseda da kuma InTouchCU.
Faɗa mana game da samfur ko sabis ɗin da Goalsetter ke bayarwa.

Goalsetter yana ba da cibiyoyin kuɗi, ƙungiyoyin kuɗi, da masu samar da dukiya tare da samun lambar yabo, ilimi-kuɗin iyali na farko da dandamalin fasaha wanda ke kan nishadi da shigar da kayan aikin ilimin kuɗi waɗanda ke ƙarfafa ɗaliban K-12 da danginsu. A cikin 2022, Kamfanin Fast Company ya gane Goalsetter a matsayin ɗaya daga cikin "Sannun da ke da mahimmanci," yana nuna tasirin al'adu da zamantakewa da ƙima da ƙima da yake kawowa ga sararin ilimin kuɗi.

Me ya sa aka fara Goalsetter?

An ƙarfafa ni don fara kamfani bayan 'yata mai shekaru 8 ta nemi asusun saka hannun jari da kuma keke don bikin cikarta shekara tara. Na fahimci yuwuwar tasirin baiwa kowane yaro a Amurka kayan aikin adanawa da saka hannun jari, don haka canza matsayinsu daga masu siye zuwa masu ajiya da masu saka hannun jari.

Ta yaya Goalsetter ya bambanta?

Goalsetter ya bambanta da cewa yana mai da hankali kan hanyoyin ilimi-na farko na kuɗi, da nufin koya wa yara da matasa yaren kuɗi a hanyar da ta dace kuma ta shiga cikin wasanni, GIFs, da nassoshi na al'adun pop. Yana ba da cikakkun kayan aikin kuɗi da suka haɗa da Asusun Tallace-tallace na FDIC-Insured, dandamali na saka hannun jari, da fasalulluka na kulawar iyaye kamar "Koyi Don Samun," wanda ke ba yara damar samun kuɗi ta hanyar amsa tambayoyin tambayoyin kuɗi, da "Koyi Kafin Ku ƙone," wanda suna daskare katunan zare kudi idan ba su ɗauki tambayoyin mako-mako ba. Wannan hanyar tana nufin gina ilimin tsararraki da wadata tun daga kindergarten zuwa kammala karatun digiri da kuma bayan.

Wace kasuwa Goalsetter ke nufi kuma yaya girmanta yake?

Goalsetter da farko yana neman yin aiki tare da cibiyoyin kuɗi, ƙungiyoyin bashi da kamfanonin sarrafa dukiya don shiga kasuwar matasa na K-12 da iyalansu. Wannan alƙaluman ɗan ƙasa na dijital ne, ya bambanta sosai, kuma ana kiyasin yana da ƙarfi kusan miliyan 68 a Amurka, yana wakiltar kashi 25% na yawan jama'a kuma yana riƙe dala biliyan 140 wajen kashe kuɗi. Kasuwa ce mai mahimmanci tare da tasiri mai tasiri akan halin kuɗaɗe na yanzu da na gaba.

Menene tsarin kasuwancinku?

Samfurin kasuwanci na Goalsetter ya haɗa da haɗin gwiwa tare da cibiyoyin kuɗi, ƙungiyoyin kuɗi, kamfanonin sarrafa dukiya, da tsarin makarantu don yiwa dandalin sa alama. Waɗannan haɗin gwiwar da ƙirar B2B suna ba Goalsetter damar rarraba kayan aikin ilimi da sabis na kuɗi gabaɗaya, yana canza damar samun ilimin kuɗi a Amurka.

Yaya kuke shirye-shiryen yuwuwar koma bayan tattalin arziki?

Bambance-bambancen hanyoyin samun kudaden shiga, sarrafa ƙonawa tare da damar haɓaka, ninka ƙoƙarin cimma riba da haɓaka yayin da kudaden shiga ke shigowa.

Yaya tsarin samar da kudade ya kasance?

Muna da tsarin kasuwanci mai ƙwaƙƙwalwa, ƙaƙƙarfan jan hankali, da bututu mai ƙarfi, kuma abin da masu kuɗi ke son gani ke nan. Masu ba da kuɗi suna godiya ga pivots lokacin da tattalin arziƙin ya canza, amma suna kaffa-kaffa da abubuwan da ake ɗauka ba tare da tsare-tsare masu ƙarfi ba. Goalsetter ya kasance fintech mai mai da hankali kan B2B tun lokacin da muka tabbatar da shirinmu na farko A zagaye 2 shekaru da suka gabata, kuma mun aiwatar da wannan dabarar don hidimar ƙungiyoyin kuɗi, bankuna, kamfanonin sarrafa dukiya, da tsarin makarantu tare da dandamali wanda ke taimaka musu duka amintattu da kuɗi. shirya na gaba tsara na abokan ciniki. Masu saka hannun jarinmu sun ga ƙimar darajar da muke kawowa kan tebur don abokan cinikin kasuwancinmu kuma sun yi farin cikin shiga tafiya tare da mu. Wannan ya haifar da tsari mai sauƙin kai tsaye, tun da muna da ingantaccen tsarin kasuwanci na B2B kuma muna neman jari daga abokan hulɗa waɗanda suka fahimci buƙatar mafita na Goalsetter a cikin yanayin muhalli.

Menene manyan matsalolin da kuka fuskanta yayin tara jari?

Babban ƙalubalen da muka fuskanta shine mutane suna rikitar da Goalsetter tare da dandamali na banki na matasa na B2C a kasuwa. Da zarar sun fahimci yadda samfuranmu suka bambanta da kuma yadda aka bambanta tsarin kasuwancin mu, abubuwa sun faɗi. Mu ne jagoran kasuwa a cikin abubuwan ba da sabis na kuɗi na B2B, kuma muna daidaita 100% tare da cibiyoyin kuɗi da bukatun su. Mu ba wasan fintech na B2C bane wanda ke ƙoƙarin tarwatsa yanayin yanayin - muna haɓaka yanayin yanayin ayyukan kuɗi. Wannan yana nufin ƙirar mu, abokan cinikinmu, abokan hulɗarmu, da damar kasuwancinmu na gaba sun bambanta sosai fiye da bankunan ƙalubalen matasa.

Waɗanne abubuwa ne game da kasuwancinku suka sa masu saka hannun jari suka rubuta cak?

Masu zuba jari na Goalsetter sun gane cewa mu shugaban kasuwa ne a cikin sadaukarwar sabis na kuɗi na B2B, kuma muna daidaita 100% tare da cibiyoyin kuɗi da bukatun su. Mu ba wasan fintech na B2C bane wanda ke ƙoƙarin tarwatsa yanayin yanayin - muna haɓaka yanayin yanayin ayyukan kuɗi. Nasarar aiwatar da dabarun kasuwancin mu zuwa kasuwa wanda ya kai ga kungiyoyin bashi, bankuna, kamfanonin sarrafa dukiya, da tsarin makarantu ya ba mu labari.

Waɗanne nasarori ne kuka shirya cimmawa a cikin watanni shida masu zuwa? 

A cikin watanni shida masu zuwa, za mu ci gaba da haɓaka rukunin samfuranmu, da sanya hannu da ƙaddamar da sabbin abokan hulɗa. Za mu yi amfani da ƙarin jarinmu don haɓaka albarkatun ɗan adam da albarkatunmu na fasaha a daidai gwargwado, tabbatar da cewa muna girma a inda abokan hulɗarmu suka fi buƙatu da mu kuma inda mafi girman damar haɓakawa da faɗaɗawa ke cikin sabis na kuɗi da muhallin ilimi.

Wace shawara zaku iya bawa kamfanoni a New York waɗanda basu da sabon allurar jari a cikin banki?

Shawarar da muke ba wa waɗannan kamfanoni ita ce, a cikin lokutan rashin ƙarfi, dole ne ku zauna ku yi zaman dabarun da aka mayar da hankali kan 3 P's: Pivot, Riba, da Abokan Hulɗa. Shin za ku iya yin tasiri don inganta kasuwancin ku a cikin tattalin arzikin da ake ciki - akwai wani abu daban da za ku iya yi don sanya kanku don cin nasara? Shin za ku iya samun riba ta hanyar rarraba hanyoyin samun kuɗin shiga ko yin amfani da damar ɗan gajeren lokaci wanda zai iya taimaka muku wajen magance guguwar da kuma shirya kanku don haɓaka na dogon lokaci? Abokan Hulɗa: Wadanne abokan haɗin gwiwa kuke da su a cikin ƙungiyar ku ko a cikin yanayin yanayin ku waɗanda suke da mahimmanci kuma zasu iya haɓaka haɓakar ku? Ta yaya za ku iya isar da ƙimar da ta wuce kima gare su, ta ba su damar isar da ƙimar da ta wuce kima a gare ku?

A ina kuka ga kamfanin yana tafiya yanzu a kan wa'adin kusa?

Goalsetter ya riga ya ba da hanya don yadda kuɗin iyali ya kamata ya kasance, kuma muna ƙarfafa cibiyoyin kuɗi da yawa waɗanda suka fahimci cewa makomar kuɗi ita ce kuɗin iyali. Za mu ci gaba da taimaka wa ƙungiyoyin bashi, bankunan al'umma da kamfanonin sarrafa dukiya don dacewa da tsararraki masu zuwa, kuma samfurinmu zai ba su damar motsawa da sauri kamar yadda tsara na gaba ke motsawa dangane da abubuwan fasaha da abubuwan da suke canzawa kullum. .
Al'ummarmu ta ga masana'antu gabaɗaya ta haɓaka ta masu ɓarnawar fasaha waɗanda ke kai hari ga tsarar abokan ciniki na gaba tare da kawar da su lokacin da suke 16 da 17, kuma masana'antar sabis na kuɗi ba ta bambanta ba. Suna cikin haɗarin rushewa, kuma juyin halittar mu na yau da kullun yana taimaka musu su ci gaba da kasancewa tare da ɗimbin sadaukarwa yayin da yanayin tattalin arzikin ƙasar - da masu amfani da sabis na kuɗi - ke tasowa.

Menene gidan cin abinci da kuka fi so a cikin birni?

Tatiana a Brooklyn. Okra mai kintsattse tana da kyau, kuma ɗana mai shekaru 8 ya gaya mani cewa babu jatan lande kamar mama Dukes shrimp.


Kuna da daƙiƙa guda daga yin rajista don mafi kyawun jeri a NYC Tech!

Sign up a yau


tabs_img

Sabbin Hankali

tabs_img