Logo na Zephyrnet

Bitsgap, Multi-Exchange Cryptocurrency Trading Platform

kwanan wata:

Ga 'yan kasuwa waɗanda ke yin amfani da musanya da yawa akai-akai, kula da matsayi na budewa da sauye-sauyen kasuwa na iya zama aiki mai wuyar gaske, yana buƙatar babban matsayi don saka idanu duk matsayi.

Amma idan akwai wani dandamali guda ɗaya inda masu amfani za su iya bin diddigin fayilolin su kuma suyi ciniki akan musayar da yawa, ba tare da canza shafuka ba?

Blokt ya haɗu da Max Kalmykov, Shugaba a Bitsgap, waɗanda ke gina daidai wannan, don gano yadda dandalin su zai haɗa crypto. ciniki.

Menene Bitsgap?

bitgap tashar kasuwanci ce wacce ke ba da dama ga musayar crypto da yawa a cikin haɗin kai guda ɗaya. Masu amfani za su iya kasuwanci, saka idanu, da kimanta fayil ɗin su daga dandamali ɗaya, amintattu ta hanyar haɗin API.

Ƙungiyar Bitsgap tana da ƙwarewa mai yawa a duka ciniki da blockchain fasaha; kuma Bitsgap ya haɓaka ɗayan dandamali mafi aminci da haɗin kai, yana ba da iyakar kariya ga masu amfani, da mafi kyawun ƙwarewar ciniki.

Da yake tsokaci kan iyawarsu don isar da mafi kyawun ƙwarewa ga masu amfani da Bitsgap, Kalmykov ya raba:

"Muna da kwarin gwiwa game da isar da ingantaccen sabis ga masu amfani da mu, kuma za mu ci gaba da sabunta tsarinmu dangane da ƙwarewar mai amfani da buƙatun ɗimbin ɗimbin ɗimbin ɗimbin dillalan crypto a duniya."

Me yasa aka Kafa Bitsgap?

Kodayake kowane musayar yana ba da ƙwarewa ta musamman ga yan kasuwa, Bitsgap yana jin yana da fa'ida don tara mafi kyawun fasali a cikin dandamali ɗaya.

Kalmykov ya bayyana:

"Bitsgap yana haɗa mafi kyawun fasalin musayar tare a cikin dandamali ɗaya. Masu amfani ba sa buƙatar yanke shawarar wace musayar ke da mafi kyawun abubuwan amfani. Madadin haka, za su iya saita abubuwan da suke so kuma su haɗa dukkan asusun su zuwa Bitsgap."

Bugu da ƙari, Bitsgap yana ba da keɓancewar fasali, gami da sasantawa ta atomatik, bin diddigin fayil, gano ɓoyayyen kasuwa, da tagogin ciniki. Sakamakon haka, ƴan kasuwa za su iya daidaita dabarun kasuwancin su ta amfani da dandalin Bitsgap zuwa iyakar da ba zai yiwu ba a baya.

Kayayyakin Kasuwancin Bitsgap

Bitsgap ya ƙirƙiri hadaddun kayan aikin ciniki masu yawa, gami da sabis na fayil wanda ke ba da bayanan umarni na rayuwa, don bin diddigin wurare masu yawa a kan musanya da yawa; mai riba da hasara tracker a fadin yan kasuwa duka matsayi; da damar da za a bi gabaɗayan aikin fayil ta hanyar sassauƙan jadawali. Bugu da ƙari, 'yan kasuwa za su iya bin diddigin ayyukan kadarorin su a kan lokutan da za a iya daidaita su.

Bitsgap yana goyan bayan nau'ikan kasuwanci sama da 10,000 akan musayar cryptocurrency sama da 25, gami da Binance, Bitfinex, Kraken, da Coinbase Pro. Babu iyaka ga adadin nau'ikan ciniki da ake samu akan Bitsgap, yana ba da damar cikakken ɗaukar hoto.

Karfin Arbitrage

Ɗaya daga cikin mafi kyawun fasalulluka na Bitsgap shine damar da ba ta misaltuwa don samun damar sasantawa, tsarin yin amfani da bambance-bambancen farashin tsakanin musayar don samun riba.

Kalmykov ya raba:

"Tsarin mu da AI yana da ikon ganowa da kuma nazarin damar yin sulhu sama da 20,000 a cikin 'yan millisecond biyu kawai a cikin musayar tallafi."

Kalubale na farko na cin riba daga sasantawa a cryptocurrency ciniki shine lokacin da aka ɗauka don canja wurin kuɗi daga musayar 'A' zuwa musayar 'B,' lokacin da damar yanke hukunci na iya ɓacewa.

Madadin haka, Bitsgap yana aiwatar da siyarwa da siyan umarni lokaci guda akan kowane musayar ba tare da buƙatar canja wuri ba. Yan kasuwa kawai suna buƙatar tabbatar da cewa suna da crypto da fiat akan musayar daban-daban, sannan kawai aiwatar da umarni ta hanyar Bitsgap tare da dannawa ɗaya.

Nau'in Tsari

Dandalin Bitsgap na duka masu farawa ne da ƴan kasuwa masu ci gaba, tare da tsare-tsaren biyan kuɗi da yawa waɗanda aka keɓance don duk damar kasuwanci. Kowane fakitin biyan kuɗi yana ba da sabis daban-daban da iyakokin ciniki na kowane wata.

Tsarin daidaitaccen tsari na Bitsgap yana ba da mafi yawan fasalulluka, ban da arbitrage, wanda ke samuwa kawai ga masu ci gaba da masu amfani da shirin. Ga ƴan kasuwa masu girma waɗanda ke buƙatar ciniki mara iyaka ko haɗin APIs, to tsarin Bitsgap pro shine mafi kyawun zaɓi.

Da yake tattaunawa game da sashin giciye na hidimar masu amfani da Bitsgap, Kalmykov ya ce:

“Manufarmu ita ce samar da ingantacciyar hanyar sadarwa don ingantaccen yanke shawara na kasuwanci. Kowane mai amfani zai sami abubuwan da ake buƙata don kasuwancin yau da kullun da kuma bincika ƙarin cikakkun bayanan ciniki, waɗanda ba za a iya samun su a wani wuri ba. ”

Tsaron mai amfani

A matsayin dandalin ciniki, Bitsgap yana ba da karfi tsaro garanti ga yan kasuwa, tare da duk ayyuka akan dandamalin Bitsgap da aka yi ta amfani da maɓallan API na yan kasuwa.

Rarraba hanyoyin tsaro na Bitsgap, Kalmykov yayi bayani:

“Bitsgap koyaushe yana sanya tsaro a gaba. Masu amfani da mu za su iya tabbatar da cewa kuɗin su da odar su suna amintacce, ba tare da samun izini ga asusun su na Bitsgap ba. Mun cimma wannan ta hanyar kariya ta asusun mai amfani da ɓoyewa, da kuma ƙaƙƙarfan ka'idojin tsaro don abubuwan more rayuwa na mu."

Ana kiyaye damar shiga asusun mai amfani ta hanyar amintaccen shiga, tare da na'urorin da ba a san su ba da ake buƙatar izini ta imel. Hakazalika, gazawar yunƙurin shiga yana haifar da asusu da kullewar API na ɗan lokaci, kuma masu amfani za su iya zaɓar amfani da 2FA don samun damar asusun su.

Saitunan maɓallin API sun bayyana ta masu amfani, kuma Bitsgap kawai yana buƙatar samun dama ga tarihin cinikin masu amfani, duba ma'auni, da damar ciniki. Bugu da ƙari, maɓallan API ba su taɓa adanawa ko nuna su ta Bitsgap a cikin tsarin da ba a ɓoye ba. Bitsgap yana amfani da rufaffen isarwa wanda ke ba da tsaro amintacce
API ɗin mai amfani zuwa uwar garken Bitsgap.

Ci gaban Dandali na gaba

Ƙungiyar Bitsgap tana ci gaba da haɓaka dandamali, kuma a tsakanin sauran haɓakawa, kwanan nan ta ƙara saurin dandamali da babban 250%.

Da yake magana akan ragowar 2019, Kalmykov ya ce:

"Muna da manyan tsare-tsare don 2019. Masu amfani za su iya tsammanin sakin sabon dubawa, sake yin aiki da shafi na sasantawa, sigar wayar hannu, ingantattun sigina, yin oda ta atomatik, sabon fayil, da sabbin kayan aiki don ciniki na algo."

Blokt ya gode wa Max Kalmykov da ƙungiyar Bitsgap don raba gwanintar su tare da mu.

Hotunan da suka fito daga Shutterstock.

Toshe babban kanti ne mai zaman kansa na cryptocurrency wanda ke kula da mafi girman yiwuwar ƙwararru da ƙa'idodin aikin jarida.

Source: https://blokt.com/interview/bitsgap-the-multi-exchange-cryptocurrency-trading-platform

tabs_img

Sabbin Hankali

tabs_img