Logo na Zephyrnet

Harness Wealth Ya Haɓaka $17M don Tsare-tsaren Haraji da Kasuwar Gudanar da Dukiya

kwanan wata:

Yawancin mutane suna yin rayuwarsu ne ta hanyar albashi, albashi, ko wasu nau'ikan diyya na aiki. Koyaya, wannan ya canza yayin da ra'ayinmu game da aiki da yadda ake samun kuɗin shiga ke haɓaka. Harness Arziki mafita ce ta sarrafa dukiya ta dijital mai samun dama da dandamalin tsara haraji da aka ƙaddamar don buƙatun magina. Dandali na dijital cibiya ce da ke mai da hankali kan kuɗi, haraji, da tsare-tsaren ƙasa da haɗa abokan ciniki tare da haɓakar ƙwararrun ƙwararru da kamfanoni masu ba da shawara. Ana ba masu ba da shawara kan Harness software don daidaita ayyukan gudanarwa, ƙungiyar masu ba da izini na gida, da al'umma ban da tsara jagora yayin da abokan ciniki ke karɓar sabis na shawarwari na musamman da tsarin haraji waɗanda aka keɓance a baya don masu wadata.

Tsakar Gida an kama shi da Harness Wealth Founder da Shugaba David Snider don ƙarin koyo game da kasuwancin, tsare-tsaren dabarun kamfanin, sabon zagaye na kudade, wanda ya kawo jimlar kuɗin da kamfanin ya tara zuwa $ 36M, da ƙari, da ƙari…

Wanene masu saka hannun jari kuma nawa kuka haɓaka?

Mun tara dala miliyan 17 a zagayen da aka yi fiye da kima. An jagoranci zagayen Babban Kifi Uku, da kamfani hannu na Galvin Family (kafa Motorola), tare da sa hannu daga Jackson Square Ventures (wanda ya jagoranci Series A), Mutual Ventures na Arewa maso Yamma, Da kuma Paul Edgerley (tsohon shugaban kamfanin Bain Capital private equity) da sauransu.

Faɗa mana game da samfur ko sabis ɗin da Harness Wealth ke bayarwa.

Sabon samfurin mu shine Harness for Advisors, cikakkiyar dandali na shawarwarin haraji don masu ba da shawara akan haraji waɗanda ke haɗa software na ci gaba, ƙungiyar Concierge na cikin gida, da ƙwararrun al'umma, duk a wuri ɗaya. Harness for Advisors yana saita sabon ma'auni don ingantaccen tsarin gudanarwa wanda ke haifar da haɓakar kudaden shiga da haɓaka riba. Ko kuna ƙoƙarin ƙirƙirar iya aiki don kamfanin ku ko fara aikin ku bayan shekaru a cikin masana'antar, Harness na iya ƙarfafa ku zuwa sabon matsayi. Haɓaka aikin harajin ku tare da software na ci-gaba, ɗakin taron abokin ciniki na cikin gida da goyan baya, ƙaddamar da gabatarwar abokin ciniki mai ƙima, da ƙwararrun al'umma na shugabannin ayyukan haraji na tsara da ƙwararru. Duk a wuri guda.

Ga abokan ciniki, Harness yana ba da keɓaɓɓen haraji da shawarwarin kuɗi ta hanyar ƙwararrun masu ba da shawara da ƙwararrun masu ba da shawara da tashar hanyar abokin ciniki mai aminci. Masu ba mu shawara sun rufe fannoni daban-daban kuma suna ba da ayyuka masu sassauƙa waɗanda suka dace da bukatun abokin ciniki. Yin aiki tare da Harness yana ba ku dama ga ƙwararrun ilimi da ƙwarewa kan abubuwan da ke tattare da hadaddun yanayin harajin ku don tabbatar da yin amfani da kowane ragi da ƙima, wanda ke haifar da yuwuwar tanadi na ɗan gajeren lokaci da dogon lokaci. Idan kuna da abubuwan ci gaban rayuwa masu zuwa ko buƙatun shirin kuɗi, zaku iya samun ƙarin sabis na kuɗi da ƙasa a cikin kasuwar mai ba da shawara da aka riga aka tantance. Manufarmu ita ce mu taimaki abokan cinikinmu su gina kwarin gwiwa a kan hanyar zuwa mafi kyawun makomar kuɗin su.

Me yasa aka fara Harness Wealth?

An kafa Harness akan imani cewa rikitaccen shawarar kudi na magina na karuwa kuma babu wata babbar mafita ga daidaikun mutane da ke neman warware cikakkiyar bukatunsu na kudi, haraji da tsarin ƙasa.

Daga gwaninta na taimakawa wajen gina Compass, na ji cewa kyakkyawan bayani yana buƙatar gina dandamali inda fasaha za ta iya taimakawa wajen ganowa da kuma kwarewar abokan ciniki da ke aiki tare da masu ba da shawara na musamman.

Abubuwan da suka fi dacewa a kasuwanninmu suna da alaƙa da tsara haraji da shirye-shirye, don haka a nan ne muka mayar da hankali daban-daban kan gina mafi cikakken bayani ga masu ba da shawara da abokan ciniki.

Ta yaya Harness Wealth ya bambanta?

Harness yana ba da mafita na musamman wanda ke haɓaka abokin ciniki da ƙwarewar mai ba da shawara, yana ba da damar bayar da cikakkiyar kyauta fiye da abin da ke wasu wurare a kasuwa.

An ƙera Harness don sadar da ƙwarewar abokin ciniki na musamman yayin samar da ƙarin inganci da tasiri ga masu ba da shawara. Tare da ilhama da haɗin kai, dandamalin Harness yana ba abokan ciniki da masu ba da shawara haraji damar raba takardu da masu ba da shawara cikin sauƙi, sarrafa biyan kuɗi, bibiyar tsarin shigar da ƙara sosai, da kuma tabbatar da an cika mahimman ƙaddamarwa da sauran ƙayyadaddun haraji. Kuma tare da Harness Concierge, masu ba da shawara kan haraji suna sanye take da ƙungiyar nasarar abokin ciniki na farko a cikin masana'antu don daidaita su tare da sabbin abokan ciniki da kuma kula da kan jirgi, lissafin kuɗi, daftari, buƙatun e-filing, da ƙari. 

Wace kasuwa Harness Wealth ke nufi kuma yaya girmanta yake?

Harness yana aiki a cikin kasuwar shawarwarin haraji $10B+ da sassan masu ba da shawara kan kuɗi $50B+.

Menene tsarin kasuwancinku?

Samfurin kasuwancin Harness ya dogara ga masu ba da shawara da abokan ciniki da ke biyan kuɗi don samun dama ga software da/ko ayyuka.

Yaya kuke shirye-shiryen yuwuwar koma bayan tattalin arziki?

Mun yi sa'a da samun babban jari bayan wannan zagayen, kuma ba ma tsammanin durkushewar tattalin arziki na kusa da zai yi tasiri sosai ga ayyukanmu. Wannan ya ce, buƙatar sabis na haraji ba shi da kullun. A lokutan ci gaban tattalin arziki ko koma bayan tattalin arziki, muna sa ran bukatar ayyukanmu za ta kasance mai ƙarfi.

Yaya tsarin samar da kudade ya kasance?

Masu saka hannun jari sun kasance suna jinkirin tura jari sai dai idan kasuwancin suna nuna aiki fiye da ma'auni na kowane mataki. Ba lokaci mai sauƙi ba ne don haɓaka babban birnin ko kai VC ne ko wanda ya kafa don haka mun sanya hanyar zuwa babban dawowa kan babban jari a bayyane kuma bayyananne ga masu saka hannun jarinmu.

Waɗanne abubuwa ne game da kasuwancinku suka sa masu saka hannun jari suka rubuta cak?

Harness yana haɓakawa a cikin babban kasuwa mara hankali, inda duka masu samarwa da abokan ciniki suka yi imanin cewa babban ci gaba yana yiwuwa kuma ya zama dole.

Waɗanne nasarori ne kuka shirya cimmawa a cikin watanni shida masu zuwa?

Mun hau dubunnan abokan ciniki zuwa sabuwar tashar mu kuma muna tsammanin hakan zai ninka sau uku a wannan shekara.

Wace shawara zaku iya bawa kamfanoni a New York waɗanda basu da sabon allurar jari a cikin banki?

Haɓaka abokan ciniki waɗanda suke masu ba da gudummawar sadaukarwar ku kuma suna shirye su fita hanyarsu don tallafawa nasarar ku na iya zama babban kadari na ku.

A ina kuka ga kamfanin yana tafiya yanzu a kan wa'adin kusa?

Muna ci gaba da isar da manufarmu ta yin tsarin haraji mara kyau da fahimta don zama mahimmin hanyar kuɗi ga abokan cinikinmu. Muna farin ciki game da haɓakawa ga wannan ƙwarewar da kuma fahimtar da muke ginawa game da bayanan haraji.

A ina ne mafi kyawun wuri don riƙe wurin aiki a cikin birni?

New York wuri ne na ban mamaki da za a kasance mai hedikwata tun lokacin da ma'aikatan da ke nesa suna jin daɗin tafiya nan don ziyarta. Tun da wani muhimmin yanki na ƙungiyarmu yana da nisa, mun karɓi masaukinmu da yawa na baya a cikin birnin New York. Mai ƙwazo ya kasance babban mai masaukin baki don taronmu na ƙarshe kuma mun gudanar da liyafar cin abinci a gidajen ƴan ƙungiyar, Niche Niche, Le District, da sauran wurare da yawa na cikin gari. Billiards Amsterdam, Chelsea Piers, da farautar ɓangarorin birni duk abubuwan nishaɗi ne.


Kuna da daƙiƙa guda daga yin rajista don mafi kyawun jeri a NYC Tech!

Sign up a yau


tabs_img

Sabbin Hankali

tabs_img