Logo na Zephyrnet

AI a cikin Kasuwar IoT yana da darajar dala biliyan 16.2 nan da 2024

kwanan wata:

Kasuwanni da Kasuwa suna hasashen AI na duniya a cikin girman kasuwar IoT zai yi girma daga dala biliyan 5.1 a shekarar 2019 zuwa dala biliyan 16.2 nan da 2024, a Haɗin Ci gaban Shekara-shekara (CAGR) na 26.0% yayin lokacin hasashen. Bukatar haɓakar haɓakar ingantaccen sarrafa bayanan da aka samar daga na'urorin IoT, daidaita tsarin samarwa, da rage g raguwa ana tsammanin zai haifar da haɓakar AI na duniya a cikin kasuwar IoT.

Zazzage Bayanin PDF https://www.marketsandmarkets.com/pdfdownloadNew.asp?id=43388726

AI a cikin IoT shine hadewar fasahar AI tare da kayan aikin IoT don cimma ingantacciyar ayyukan IoT. Manyan dandamali na software na IoT da masu siyar da mafita suna haɗa ƙarfin AI, kamar ƙididdigar tushen ML, tare da hanyoyin magance su don samo mahimman bayanan kasuwanci daga tarin bayanan da na'urorin IoT suka samar. Hanyoyin IoT da aka haɗa tare da damar AI suna taimaka wa kamfanoni a duk faɗin manyan masana'antu a tsaye don zama masu himma maimakon amsawa, don haka maye gurbin kayan aikin sirri na kasuwanci na gargajiya don nazarin bayanan IoT tare da kayan aikin ci gaba. Waɗannan mafita, bi da bi, suna taimakawa yin hasashen aiki tare da haɓaka ƙarfi da daidaito da haɓaka hulɗar ɗan adam da injin.

Manyan dillalai a duniya AI a cikin kasuwar IoT sun hada da Google (US), Microsoft (US), IBM (US), AWS (US), Oracle (US), SAP (Jamus), PTC (US), GE (US), Salesforce (US), Hitachi (Japan) , Uptake (US), SAS (US), Autoplant Systems Pvt Ltd. (India), Kairos (US), Softweb Solutions (US), Arundo (US), C3 IoT (US), Anagog (Isra'ila), Imagimob (Sweden). ), da Thingstel (Indiya). Waɗannan dillalai sun karɓi dabaru daban-daban na haɓakar ƙwayoyin cuta da ƙwayoyin cuta, kamar sabbin samfuran ƙaddamar da samfuran, haɗin gwiwa da haɗin gwiwa, da haɗuwa da saye, don ƙara faɗaɗa kasancewarsu a cikin AI na duniya a cikin kasuwar IoT.

Samo samfurin rahoton @ https://www.marketsandmarkets.com/requestsampleNew.asp?id=43388726

Google yana ɗaya daga cikin manyan 'yan wasan fasaha a cikin AI a cikin kasuwar IoT. Ya dogara kacokan akan dabarun ci gaban kwayoyin halitta kuma yana mai da hankali kan ci gaba da haɓaka sabbin samfuran gaba-gaba. Misali, a cikin Yuli 2018, Google ya ƙaddamar Cloud IoT Edge, tarin software wanda ke ba na'urorin IoT damar samun damar Google Cloud mai ƙarfi AI damar. Kamfanin yana da mahimmancin mayar da hankali ga R & D; ya kashe kusan 15% na kudaden shiga a cikin R&D a cikin shekaru 3 da suka gabata. Misali, kashewar R&D na 2018 ya kai kashi 15.7% na kudaden shiga. Yana yin manyan saka hannun jari na R&D a fannonin dabarun da ya fi mayar da hankali, watau koyon injin, girgije, talla, bincike, da sabbin kayayyaki da ayyuka. Kamfanin yana da matsayi mai kyau don cin gajiyar karuwar buƙatun hanyoyin magance IoT na AI.

IBM wani babban ɗan wasa ne wanda ke ba da mafita a cikin AI a cikin kasuwar IoT. Yana ba da dandamali na IBM Watson IoT wanda ke taimaka wa 'yan kasuwa yin amfani da bayanan lokaci-lokaci don ba da ingantaccen ƙwarewar abokin ciniki. Kamfanin yana mai da hankali kan ƙaddamar da dandamali, samar da kayan aiki ta hanyar sarrafa kansa, shigar da AI a cikin abubuwan da yake bayarwa, da saka hannun jari a cikin kayan aikin girgije. Bugu da ƙari, an mai da hankali kan sabbin samfura kuma yana keɓance babban kasafin kuɗi don R&D. Misali, a cikin 2017, ya saka kashi 7.3% na kudaden shiga na shekara-shekara a cikin R&D. Bugu da ƙari, wannan kamfani yana da ƙaƙƙarfan tsarin haɗin gwiwar abokin tarayya wanda ya ƙunshi masu siyarwa, masu ba da sabis na sarrafawa, abokan haɗin gwiwa, tsarin haɗin gwiwar tsarin, da masu rarrabawa waɗanda ke taimaka masa ya sadar da ingantacciyar mafita mai inganci ga abokan cinikinsa na duniya. Ƙwarewarta mai faɗi a cikin masana'antu, ƙaƙƙarfan sawun duniya, da kuma hanya ta musamman don haɗa fasahohi da ayyuka suna taimaka wa abokan ciniki cimma sakamakon kasuwanci.

Game da MarketsandMarkets ™

MarketsandMarkets™ yana ba da ƙididdige bincike na B2B akan 30,000 babban haɓaka niche dama/barazana wanda zai tasiri kashi 70% zuwa 80% na kudaden shiga na kamfanoni na duniya. A halin yanzu yana hidimar abokan ciniki 7500 a duk duniya gami da 80% na kamfanonin Fortune 1000 na duniya a matsayin abokan ciniki. Kusan manyan hafsoshi 75,000 a cikin masana'antu takwas a duk duniya suna fuskantar MarketsandMarkets™ don abubuwan da suke zafi game da yanke shawara na kudaden shiga.

Manazarta na cikakken lokaci na 850 da SMEs a MarketsandMarkets ™ suna bin manyan kasuwannin ci gaba na duniya bin “Samfurin Haɗin Kai – GEM”. GEM yana nufin haɗin gwiwa tare da abokan ciniki don gano sabbin damammaki, gano mafi mahimmancin abokan ciniki, rubuta dabarun "Hari, gujewa da kare", gano hanyoyin samun ƙarin kudaden shiga ga kamfanin da masu fafatawa. MarketsandMarkets™ yanzu yana zuwa tare da 1,500 MicroQuadrants (Matsa manyan ƴan wasa a duk faɗin shugabanni, kamfanoni masu tasowa, masu ƙirƙira, ƴan wasa dabarun) a kowace shekara a cikin manyan ɓangarori masu tasowa. MarketsandMarkets™ ya ƙudiri aniyar amfana da kamfanoni sama da 10,000 a wannan shekara don tsara kudaden shiga da kuma taimaka musu ɗaukar sabbin abubuwa / rugujewarsu da wuri zuwa kasuwa ta hanyar samar musu da bincike gabaɗaya.

Kasuwar gasa ta basira da dandalin bincike na kasuwa, "Kasuwar Ilimi" tana haɗa sama da kasuwanni 200,000 da dukkan sarƙoƙi masu ƙima don zurfin fahimtar fahimtar abubuwan da ba a cika su ba tare da ƙimar kasuwa da hasashen kasuwanni masu ƙima.

Contact:
Malam Aashish Mehra
MarketsandMarkets ™ INC.
630 Dundee Titin
Suite 430
Arewabrook, IL 60062
Amurka: 1-888-600-6441
email: [email kariya]

PlatoAi. Shafin yanar gizo3. Plarfafa Sirrin Bayanai.
Danna nan don samun dama.

Source: https://www.iotforall.com/press-releases/ai-iot-market

tabs_img

Sabbin Hankali

tabs_img